ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

!! เปิดจอง ราชาอาถรรพ์ ชุดกรรมการ จำนวนจำกัด !!

[คัดลอกลิงก์]
morntanti ตอบกลับเมื่อ 2014-4-30 16:15
คุ้มไม่คุ้มก็คิดดู มวลสารที่นำมาจัดสร้างไม่ว่าเนื้ ...

ใช่ครับ..

รอมานานหลายปีสมหวังสักที
แอบเอามาแล้วชุดนึง สวยงาม ทรงคุณค่าครับ ว่าจะถอดจากกล่องเดิมแล้วเข้ากรอบแบบมีมิติ คงงามขึ้นอีกมาก รองบลับก่อน
ข้ากรอบแบบมีมิติ แล้วอย่าลืมเอามาลงนะ ขอชมบ้าง
ได้รับแล้วเบอร์021

เบอร์ 029 เมธเมืองแปะรับมาแล้วน่ะครับ

อยากบูชาเนื้อชนวนเพิ่ม
เมื่อตอนรับพระกลับ มีพี่ที่สนิทท่านนึงบังเอิญมีสัมผัสพิเศษได้ถือกล่องพระไว้ให้ แล้วอยู่ๆ พี่แกก็บอกว่า นี่มันกระแสของหลวงปู่นะ

ใครไม่ศรัทธาก็ฟังยาก แต่สำหรับผมและชาว คศช. เรารู้กันอยู่แล้วว่าหลวงปู่ท่านไม่ได้ละทิ้งลูกหลานไปไหนเลยครับ
majoy ตอบกลับเมื่อ 2014-9-22 08:52
เมื่อตอนรับพระกลับ มีพี่ที่สนิทท่านนึงบังเอิญมีสัม ...

เหรียญที่รอมานาน

รอบูชาเนื้อชวนเพิ่ม...จะเลี่ยมห้อยคอ
อยากได้เพิ่ม ไม่อยากแกะที่มีจากชุด
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้