ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

!! เปิดจอง ราชาอาถรรพ์ ชุดกรรมการ จำนวนจำกัด !!

[คัดลอกลิงก์]
อิอิ...เข้าไปรับมาแล้วจ้า...วันเสาร์ ขอบอก สวยมาก ราชาอาถรรพ์ชุดกรรมการชุดนี้
สวยงามจริงๆ
รับมาแล้วครบชุด สวยงามครับ
รับมาแล้วครับ เบอร์ 8 สวยงาม
Nujeab ตอบกลับเมื่อ 2014-4-28 10:38
รับมาแล้วครับ เบอร์ 8 สวยงาม

แล้วไม่รับเบอร์ตองด้วยเหรอ
kit007 ตอบกลับเมื่อ 2014-4-28 10:52
แล้วไม่รับเบอร์ตองด้วยเหรอ

เบอร์ตอง มันรอนานอ่ะพี่กิต
ได้รับแล้ว สวยงามเข้มขลังมากครับ
knussati ตอบกลับเมื่อ 2014-4-29 20:15
ได้รับแล้ว สวยงามเข้มขลังมากครับ

ดีใจด้วยครับ
ต้องบอกว่าคุ้มสุดๆครับชุดนี้ ตกองค์ละ 300 นิดๆ ได้เนื้อชนวนล้วนๆ เนื้อตะกั่ว เนื้อผงแบบพิเศษ คุ้มมากครับ
คุ้มไม่คุ้มก็คิดดู มวลสารที่นำมาจัดสร้างไม่ว่าเนื้อโลหะหรือเนื้อผงเรียกได้ว่ามีมวลสารเก่าชนวนเก่าที่หายากสุดๆรวมอยู่ แค่ของ หลวงปู่ชื่น ติคญาโณ ก็คุ้มสุดๆแล้วแถมผ่านพิธีต่างๆมากมายว่าจะเปิดให้บูชา...
ปล.ใครคิดนานหมดแล้วจะมาเสียใจทีหลังไม่ได้นะครับ....

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้