ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

>> กุมารพรายขอดทรัพย์ รุ่น 2<<

[คัดลอกลิงก์]
อยู่ในรถ 1 ตน
อันของดี...ไม่จำเป็นต้องแพงเสมอไป

เห็นบางท่านเก็บไว้ชนิดตั้งทีมฟุตบอลได้เลย
majoy ตอบกลับเมื่อ 2014-11-12 06:41
เห็นบางท่านเก็บไว้ชนิดตั้งทีมฟุตบอลได้เลย ...

น่าจะเป็นเจ้น้ำครับ...เจ้บอกว่าชอบเด็กๆๆ
ผมเลี้ยงกุมารไว้ 5 ตน แต่ยังไม่มีพรายขอดทรัพย์ครับ
1. กุมารองค์เล็ก ของหลวงปู่ผาด วัดบ้านกรวด (ได้มา 350 บาท)
2. กุมารพิ์มโบราณ องค์ขนาดกลาง  5 นิ้ว ของหลวงพ่อกอย วัดเขาดินใต้ (ได้มา 750 บาท ราคาออกจากวัด 2900 บาท)
3. กุมารหลวงปู่แย้ม ขนาดเล็ก (250 บาท)
4. กุมารไม้ทองดำ (350 บาท เดิมฟี่เขาประมูล 500 บาทเจ้าของไม่ยอม แต่อยู่ๆ กลับมาปล่อยต่ำกว่าที่ฟี่เขาประมูล พอผมประมูลได้ ฟี่เขาเห็นและบอกว่าได้ถูกเพราะฟี่ประมูล 500 บาท เจ้าเดียวกันองค์เดียวกันแต่ไม่ได้))
5. กุมารจินดามณี หลวงพ่อสาคร (450 บาท)
ได้มาแต่ละองค์ราคาต่ำกว่าที่เขาออกจากวัด แปลกดีครับ ....แต่เนื่องจากผมไม่สะดวกนำเข้าบ้านเพราะเป็นคอนโด ไม่รู้ว่าจะจุดธูปที่ใหน ไม่มีดินให้ปัก จึงให้เด็กๆอยู่ที่ทำงาน (ส่วนราชการ) พอดีผมมีห้องส่วนตัวเลยสบายให้เด็กๆ มีที่เล่นกว้างๆ แต่เด็กๆไม่ซอนครับ
มีหลายคนที่บูชา..กุมารขอดทรัพย์ ๒ แล้วบนปานว่าหากสำเร็จ จะบูชาเพิ่มอีก ตนเพื่อให้น้องกุมาร มีเพื่อน...หลายๆๆครั้งก็สำเร็จดั่งปราถนา

เจ๊นก เอาทีมฟุตบอลมาโชว์วันนั้น สุดยอดมาก ครบทีม
มีจนตั้งทีมฟุตบอลได้เลยหรือครับ สุดยอด
ต้องให้เจ๊แกมาเล่าประสบการณ์ของเจ้าหนูสุดแสบกัน 555
เหนประสบการณ์กันเยอะเหลือเกิน......จัดเก็บซักตัวซะดีมั้ยนั่น!!!!
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้