ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

>> กุมารพรายขอดทรัพย์ รุ่น 2<<

[คัดลอกลิงก์]
พี่มาดมาเล่าประสบการณ์ให้ฟังหน่อยครับ
โชคดีมีหลายตน ประสบการณ์ก็มีมากหลายรูปแบบ อยากรู้โทรมาแล้วจะเล่าให้ฟัง 087 7970704นะจ๊ะ
ประสบการณ์ล่าสุด ก็พามานอนด้วยตกดึกเหมือนมีเด็ก
อายุน่าจะฃัก2ขวบเห็นจะได้ คลานเข้าจากปลายเท้า
ขึ้นมาหยอกบนหน้าท้องไว้ผมสั้นเหมีอนเด็กทั่วไป
มารอฟังประสบการณ์ เจ้าหนูมหัศจรรย์ 2

ได้ข่าวมาว่าพี่มัดหมี่ได้พาพี่ทัชไปสัมภาษณ์ผู้มีประสบการณ์

ว่าเห็นกุมารนั่งดูดน้ำแดงหน้ารถตู้จะๆด้วยตนเนื้อ รอ ครับ รอ
เค้าว่ากันว่าจะขออะไรกุมารรุ่นนี้ให้สัมฤทธิ์ผลไว้ๆๆ จะต้องบนว่าจะพาเพื่อนมาอยู่เพิ่ม แล้วจะสมหวัง
Sornpraram ตอบกลับเมื่อ 2014-4-22 14:55

กุมารรุ่นไหนครับ
รุ่นนี้ดี
อยากฟังประสบการณ์พี่ๆ น้องๆ อีกจัง
ผมบูชา เพิ่มอีกสองคนครับ
ของเค้าดีจริง

ขออภัย! โพสต์นี้มีไฟล์แนบหรือรูปภาพที่ไม่ได้รับอนุญาตให้คุณเข้าถึง

คุณจำเป็นต้อง ลงชื่อเข้าใช้ เพื่อดาวน์โหลดหรือดูไฟล์แนบนี้ คุณยังไม่มีบัญชีใช่ไหม? ลงทะเบียน

x
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้