ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
ดู: 14243
ตอบกลับ: 38
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

จะเช่าบูชาพระขุนแผนของหลวงปู่ชื่น ช่วยแนะนำทีครับ

[คัดลอกลิงก์]
ผมได้อ่านประวัติและเรื่องราวของหลวงปู่ชื่น แล้วผมมีความศรัทธา
เลยอยากบูชาพระของหลวงปู่เพื่อเป็นสิริมงคลแก่ชีวิตครับ ผมอยู่ในวัยเรียนมหาวิทยาลัยครับ
อยากให้พี่ๆช่วยแนะนำทางด้านเสน่ห์เมตตามหานิยม อยากให้มีผู้หญิงเข้ามาในชีวิตบ้างอ่ะครับ
ตอนนี้ที่ผมสนใจอยู่มี ขุนแผนพรายกุมาร ขุนแผนนาคเกี้ยว ขุนแผนชมตลาด ครับ

2#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-2-21 18:29 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แล้วก็ขุนแผนมะรุมมะตุ้ม2  ขุนแผนสะกดทัพ
อยากให้พี่ๆช่วยแนะนำหรือเล่าประสบการณ์ด้วยก็ยิ่งดีเลยครับ ขอบคุณครับ
คำถามที่หนึ่ง - มือใหม่แนะนำร้านจอมพระครับ ติดต่อพี่จ๊อได้เลย

คำถามที่สอง เฉพาะมะรุมมะตุ้ม2 ของผมเนื้อแป้งมหาเสน่ห์หลังเจ้าสัว ไม่ได้ใช้ติดตัว แต่วันที่ติดกระเป๋าไปเปิดบัญชีแบงค์ สาวแบงค์ชวนคุยหยอกล้อปานรู้จักมานาน เหมือนอยากจะขอติดต่อเราหลังจากนั้นโดยอ้างเรื่องอยากรู้รายละเอียดเรื่องนุ่นนี่นั่น ปล.พอเมียสั่งลูกสาวมานั่งด้วย เหมือนโดนปิดswitch ไปเลย เงียบและทำงานตามปกติ 555
แนะนำ ขุนแผนชมตลาด หรือ ขุนแผนมะรุมมะตุ้ม 2 ก่อนครับ
ก่อนอื่นต้องทำความเข้าใจ ในพระขุนแผนของหลวงปู่กันก่อนนะคับ  
  ขุนแผนของท่าน แต่ละรุ่น มีลักษณะเฉพาะตัว. แตกต่างกันไป  ไม่ใช้มีแต่เมตตามหาเสน่ห์  เพียงอย่างเดียว  ยังให้ความคุ้มครอง. ปกปักรักษา แคล้วคลาด  ไม่พบไม่เจอ ไม่เจ็บตัวด้วย  ด้วยความคิดอันลึกซึ้งของหลวงปู่ท่าน พระเครื่องของท่าน ในแต่ละรุ่นจึงมีลักษณะที่โดดเด่นแตกต่างกันไป
  แต่สิ่งที่พระเครื่องของหลวงปู่ท่าน  และอาจารย์สร้างออกมา  เน้นที่ผู้ศรัทธา. นำไปใช้ในชีวิตประจำ  ต้องได้ผล. การงานไม่ติดขัด  ราบรื่น  ไปอยู่ทีแห่งไหน ก็มีคนคอยช่วยเหลือ  มีเมตตามหาเสน่ห์แก่ผู้พบเห็น  ใครเห็นก็อยากเข้ามาช่วยเหลือ  พูดคุย. แต่ทั้งนี้  ทั้งนั้นก็อยู่ที่ความศรัทธา  และการประพฤษ. ปฎิบัติตน ให้อยู่ในศีล ในธรรมด้วย  
  ลองค่อยๆศึกษาและเลือกที่เหมาะสมกับตัวเรา  ตามกระทู้เก่าๆดูนะคับ  ถ้าได้พระที่เป็นของแท้ๆ. รับรองไม่ผิดหวังแน่ๆ  ระวังของเสริมของยัดให้ดีๆ  หากไปหาเช่าจากที่อื่นๆ  พระเครื่องของหลวงปู่เน้นที่  ผู้นำไปอาราธณาใช้  เห็นผลเร็วคับ
  หากมีปัญหาหรือข้อสงสัยใดๆ. ก็สามารถสอบถามที่  พี่จ้อ หรือจะผ่านทางเว็ป. ก็ได้นะคับ. พี่ๆทั้งหลายยินดีตอบทุกข้อสงสัย. สำหรับผู้ที่รักและศรัทธาหลวงปู่ชื่นทุกท่านคับ   
6#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-2-21 21:38 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
majoy ตอบกลับเมื่อ 2014-2-21 18:48
คำถามที่หนึ่ง - มือใหม่แนะนำร้านจอมพระครับ ติดต่อพี่ ...

ขอบคุณมากครับพี่ที่แบ่งปันประสบการณ์
สาวแบงค์ซะด้วย 555
7#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-2-21 21:39 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
Nujeab ตอบกลับเมื่อ 2014-2-21 19:10
แนะนำ ขุนแผนชมตลาด หรือ ขุนแผนมะรุมมะตุ้ม 2 ก่อนครับ ...

ขอบคุณมากนะครับพี่ที่ช่วยแนะนำ เลือกไม่ถูกเลย
เช่าจากพี่จ๊อไม่ผิดหวังแน่นอนครับ ได้มากกว่าที่ต้องการ ส่วนตัวตอนนี้พกขุนแผนชมตลาดไปไหนก็มีคนช่วยเหลือตลอดนะ
9#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-2-21 21:50 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
touch-578 ตอบกลับเมื่อ 2014-2-21 20:33
ก่อนอื่นต้องทำความเข้าใจ ในพระขุนแผนของหลวงปู่กันก ...

ขอบคุณมากเลยครับพี่ ที่ช่วยแนะนำและแบ่งปันความรู้
ตอนนี้ผมกำลังศึกษาข้อมูลอยู่ครับ แต่เลือกไม่ถูกเลยครับ
จากที่ศึกษาดูจากประสบการณ์ของพี่ๆ พระของหลวงปู่ดีทุกชิ้นเลย
10#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-2-21 21:53 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
astro ตอบกลับเมื่อ 2014-2-21 21:47
เช่าจากพี่จ๊อไม่ผิดหวังแน่นอนครับ ได้มากกว่าที่ต้อ ...

ครับผม ว่าแต่ทำไม ผมเข้าไปที่ บูชาวัตถุมงคลหลวงปู่ชื่น
มันขึ้นเป็นเว็บตลาดพระอ่ะครับ เมื่อวานยังเข้าเป็นร้านจอมพระอยู่เลยอ่า
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้