ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

เรียกแขก 14 กพ เชิญครับๆ

[คัดลอกลิงก์]
ขนาดศิษย์นั่งรอกันเป็น ชั่วโมง แต่อาจารย์รันยาวคนแรกจนคนสุดท้าย ท่านเหนื่อยที่สุด
แจ่มสุดๆก๊าบบบบบ เงินวิ่งปรู้ดปร๊าดแต่เช้าเลย

ขอขอบคุณอาจารย์ นางฟ้า และทีมงานทุกคนด้วยก๊าบ

ตะกรุดว่าเด๋วคงเข้าไปรับเองไม่วันนี้ก้อคงจะอาทิตย์หน้าเลย

งานที่มีเงินดีสุดๆก๊าบ ว่าแต่งานที่ไม่มีเงินขอให้น้อยลงหน่อยเถอะ

เยอะเกิ๊นเรียนตั้งกะเช้ากลับบ้านสองสามทุ่มเหนื่อยเกินก๊าบ
bigbird ตอบกลับเมื่อ 2014-2-16 10:20
แจ่มสุดๆก๊าบบบบบ เงินวิ่งปรู้ดปร๊าดแต่เช้าเลย

ขอขอ ...

จะเข้าไปเอาตะกรุดอะไร หรอ
Sornpraram ตอบกลับเมื่อ 2014-2-16 12:01
จะเข้าไปเอาตะกรุดอะไร หรอ

สามสาวไงก๊าบเพ่ศร เหนอาจารย์ว่าให้เข้าไปรับเองไม่มีฝาก
เอ๊ะไมติ๊กเกอร์ไม่ขึ้นอีกละง่า
bigbird ตอบกลับเมื่อ 2014-2-16 13:43
สามสาวไงก๊าบเพ่ศร เหนอาจารย์ว่าให้เข้าไปรับเองไม่ ...

ใครบอก โดนหลอก หรือเป่า
งานนี้เรียบร้อยดีครับ
เดินทางกลับตอนเช้า
พี่แท็กซี่หอมกลิ่นอะไร
แกบอกดีๆชอบมากกลิ่นนี้
ขอขอบคุณอาจารย์และพี่ๆน้องๆที่น่ารักที่สำนักทุกคนครับ ดีใจมากๆเลยครับที่ได้เข้ามามีส่วนร่วมที่นี่
วันนั้น nob กับพี่ื nice สนุกและมีความสุขมาก กว่าจะกลับถึงหอกันก็ตี 3 กว่าๆ
กลับมาถึงก็ยังนั่งคุยกันถึงเรื่องหลวงปู่ กับงานที่ผ่านมากันจนถึงตี5 กว่าจะได้นอน จนตอนเช้าก็ยังคุยกันต่อ

(สงสัยยังฟินกันไม่หายครับ ) อารมณ์มันค้างงงงงงงงงงงงงงง

ขอขอบคุณท่าน อ.สรายุทธ อีกครั้งครับ ที่ลงน้ำมันให้วันนั้น คุ้มค่ากับที่อดทนรอเวลานี้มานานครับ
ผมจะรักษาของดีที่ติดตัวไว้อย่างสุดกำลังครับ...
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้