ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
ดู: 9789
ตอบกลับ: 33
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

เรียกแขก 14 กพ เชิญครับๆ

[คัดลอกลิงก์]
รายงานข่าวจ้าาาาา

ขออภัย! โพสต์นี้มีไฟล์แนบหรือรูปภาพที่ไม่ได้รับอนุญาตให้คุณเข้าถึง

คุณจำเป็นต้อง ลงชื่อเข้าใช้ เพื่อดาวน์โหลดหรือดูไฟล์แนบนี้ คุณยังไม่มีบัญชีใช่ไหม? ลงทะเบียน

x
เห็นกล่องก็รู้แล้วว่ามวลสารถึงสำนักแล้ว  รอมวลสารดินโปง 108 โป่ง ให้น้องเขารวบรวมทั่วประเทศครบ 108 โป่งก่อนครับ
ฝุดฝุด^^
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-2-14 22:38 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตะกรุด สามสาวหมู่บ้านกินน้ำบ่อเดียวกัน

ขออภัย! โพสต์นี้มีไฟล์แนบหรือรูปภาพที่ไม่ได้รับอนุญาตให้คุณเข้าถึง

คุณจำเป็นต้อง ลงชื่อเข้าใช้ เพื่อดาวน์โหลดหรือดูไฟล์แนบนี้ คุณยังไม่มีบัญชีใช่ไหม? ลงทะเบียน

x
ขอบคุณนะครับสำหรับมิตรภาพ และความรู้ที่พี่ๆและน้องๆทุกคนมอบให้ในวันนี้  
ก่อนอื่นต้องขอบอกว่า คนมาลงน้ำมัน มากจริงๆครับ ลงน้ำมันคนสุดท้ายเสร็จเกือบตีสอง...ขอบคุณ ศิษย์สาวๆทั้งศิษย์ที่คุ้นเคยและศิษย์ใหม่ ที่ช่วยกันถักด้ายเพื่อใช้ร้อยตระกรุด สาวสามหมู่บ้านกินน้ำบ่อเดียวกัน...ซึ่งท่านอาจารย์สรายุทธ เมตตาแจกให้สำหรับผู้ที่มาลงน้ำมัน ( คนที่ไม่ได้รับเพราะกลับก่อน ) เห็นอาจารย์บอกว่าให้หาเวลาไปรับเองนะครับ ไม่ให้ใครรับให้แทน ....ขอบคุณ คุณจ๊อ สำหรับ กระเพาะปลาแสนอร่อย ( เห็นบางคนทานตั้งหลายชาม ) ขอบคุณศิษย์ คศช.ทุกท่านที่สละเวลาเข้าไปเตรียมงานและจัดเตรียม กรวยดอกไม้ ด้วยครับ...ท้ายสุด ขอบคุณ ท่านอาจารย์สรายุทธ ที่กำหนดพิธีลงน้ำมันในครั้งนี้ เพื่อให้ศิษย์ได้รับสิ่งดีๆในฤกษงามยามดี...ตรงตามตำราที่ได้ร่ำเรียนมา ....
ท้ายสุดจริงๆ  ...ดีใจกับศิษย์น้องใหม่ท่านหนึ่ง ถ้าจำไม่ผิดว่าที่ ทันตแพทย์ ( หมอฟัน ) ท่านอาจารย์สรายุทธได้รับเป็นศิษย์โดยการรับ พานครู เมื่อวานนี้ด้วยครับ
สำหรับผมใครที่ท่านอาจารย์สรายุทธรรับเป็นศิษย์ถือว่าโชคดีมากนะครับเพราะท่านไม่เคยนิ่งเฉยไม่ว่าศิษย์ของท่านจะเดือดร้อนเรื่องใดเล็กหรือใหญ่ถ้าท่านพอจะช่วยได้ท่านยินดีและเต็มใจช่วยศิษย์ทุกท่านเสมอ...
ใช่ครับ ดีใจกับน้องnob ด้วยจริงๆ อาจารย์เราเมตตาต่อศิษย์เสมอ จะยากดีมีจน อาจารย์ก็ห่วงใยเสมอไม่แบ่งแยกครับ
oustayutt ตอบกลับเมื่อ 2014-2-14 20:50
ฝุดฝุด^^

อิจฉาเฮียตี๋ หรอป้อม?
chuchat9999 ตอบกลับเมื่อ 2014-2-14 19:42
เห็นกล่องก็รู้แล้วว่ามวลสารถึงสำนักแล้ว  รอมวลสารดิ ...

ขอบคุณพี่ชูชาติ ครับ
ที่ช่วยสำนักด้วยดีมาตลอด
ทำกระหนุงกระหนิงเกิ๊น
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้