ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
ดู: 7841
ตอบกลับ: 22
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ตะกรุด9อาถรรพณ์ครับผม

[คัดลอกลิงก์]
ขอฝากตัวเป็น ศิษย์หลวงปู่ชื่นด้วยคนครับ ศรัทธราหลวงปู่มานานแล้วครับ วันนี้เพิ่งมีวัตถุมงคลหลวงปู่กับเค้าบ้างชิ้นแรกครับ

ป.ล. 1.ขอบคุณพี่จ๊อ จอมพระ ที่ช่วยแนะนำให้ครับผม

ขออภัย! โพสต์นี้มีไฟล์แนบหรือรูปภาพที่ไม่ได้รับอนุญาตให้คุณเข้าถึง

คุณจำเป็นต้อง ลงชื่อเข้าใช้ เพื่อดาวน์โหลดหรือดูไฟล์แนบนี้ คุณยังไม่มีบัญชีใช่ไหม? ลงทะเบียน

x
มีสุดยอดของดีชิ้นนึงของหลวงปู่ด้วย อยากได้มั่งอ่ะ

ยินดีต้อนรับครับผม
ยินดีต้อนรับครับผม
ออกตัวแรง ตั้งแต่ชิ้นแรกเลยนะครับ
เยี่ยมๆๆๆ ไปใด้มาจากทีไหนชี้เป้าหน่อยครับ
เป็นอีกหนึ่งวัตถุมงคล. ที่ดีมากของหลวงปู่คับ. ให้ผลทางแคล้วคลาด กันคุณไสย  ปกป้องคุ้มภัยดีนักแล
touch-578 ตอบกลับเมื่อ 2014-2-7 20:04
เป็นอีกหนึ่งวัตถุมงคล. ที่ดีมากของหลวงปู่คับ. ให้ผลท ...

ออกตัวมางี้ รู้ละจะไปปล้นได้จากใคร
ศิษย์ใหม่เดี๋ยวนี้เปิดตัวแต่ละคนทำเอาศิษย์เก่า ได้แต่มอง...วัตถุมงคลที่นำมาโชว์...เพราะอยากเป็นเจ้าของบางจัง....ของหายาก( ของแท้นะ ) อีกชิ้นหนึ่งของหลวงปู่ชื่น ติคญาโณ
แรงจริง
เยี่ยมๆๆๆๆ
ชิ้นแรกอลังการดีแท้
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้