ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
ดู: 1641
ตอบกลับ: 1
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

สวยใสไร้สติ (ใช้นานๆ ก็หน้าแหกนะคะ)

[คัดลอกลิงก์]
สวยใสไร้สติ (ใช้นานๆ ก็หน้าแหกนะคะ)
เมื่อผู้หญิงอยากสวยจนยอมทำทุกอย่างกับร่างกายตัวเอง

ผู้หญิงทุกคนอยากสวย และพยายามสรรหาวิธีต่างๆ มาเสริมความงามตลอดเวลา จนบางทีก็ยอมลัดขั้นตอนเลือกใช้ครีมทางเลือกจากบรรดาผู้ผลิตรายย่อย วันนี้เรามาดูกันว่าถ้าอยากจะสวยตั้งแต่เส้นผมจรดปลายเท้านั้น ผู้หญิงจะต้องบำรุงอะไรบ้าง?

อนึ่ง เราไม่ได้บอกว่าการสรรหาครีมมาบำรุงผิวให้ดูหมดจดสดใสนั้นเป็นเรื่องที่ไม่ดี แต่การจะเลือกครีมหรือสารบำรุงผิวนั้นควรจะต้องศึกษาที่มาและส่วนผสมให้ละเอียดถี่ถ้วน อย่าเชื่อเพียงแค่รีวิว (ที่จริงหรือไม่ ไม่มีใครรู้) ที่เค้าโฆษณา "ชวน" ให้ "เชื่อ" และ "ซื้อ" ทางที่ดีก่อนตัดสินใจซื้อโปรดตั้งสตินิดนึง อย่าไปเชื่อแม่ค้าไร้จรรยาบรรณ ซื้อครีมใช้มั่วซั่ว ระวังหน้าแหก มะเร็งถามหานะจ๊ะ โดนกันมาเยอะ เจ็บกันมาก็แยะ

ขอบคุณค่ะ ส่วนเราสวยใสแบบธรรมชาติ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้