ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

>> ตะกรุดมนต์พระกาฬ <<

[คัดลอกลิงก์]
Nujeab ตอบกลับเมื่อ 2017-12-13 21:04
รอรุ่น 2 ด้วยครับ

รอด้วย ๆๆๆๆ

รออย่างใจจดใจจ่อ

รุ่น 2 ออกให้บูชาหรือยังครับ

รอ

ไม่ทันรุ่น 1 แต่ไปรับรุ่นสองมาเมื่อวานครับ ^^
รอๆๆๆๆ...รุ่น 3 ครับ สร้างน้อย

อยากได้ รุ่น 2
ไว้บูชาสักดอก

ตอนนี้ ตะกรุดรุ่นนี้อยู่กับท่านใดบ้างหน่อ
มีแต่รุ่นสองครับ
machao ตอบกลับเมื่อ 2020-4-4 23:39
มีแต่รุ่นสองครับ

รุ่นแรก...แพงมากๆๆๆ
ในตอนนั้น...อาจารย์ให้ผม ม้วนตะกรุดและพอกผงมวลสาร ดอกหนึ่งใช้เวลา 3 ช.ม กว่าจะทำเสร็จได้ดอกหนึ่ง และต้องทำเฉพาะ วันเสาร์หรือวันอังคาร เท่านั้น จำได้ดี...กว่าจะได้ดอกหนึ่ง ตอนนี้...มีคนถามเช่าต่อ 30,000 B ยังไม่มีใครปล่อย เพราะมีประสปการณ์กันทุกคน แรงมากคับทุกครั้งอาราธนามาใช้ ปวดมึนหัวทุกที เข้าใจว่าเพราะเป็น รุ่นแรก อาจารย์เลยทำให้แบบไม่มี...Limit แบบว่า...จัดเต็ม
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้