ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

>> ตะกรุดมนต์พระกาฬ <<

[คัดลอกลิงก์]
oustayutt ตอบกลับเมื่อ 2016-10-22 13:32
สุดยอดครับ
แต่สิ่งหนึ่งที่ผู้ใช้ตะกรุดพึงกระทำคือ ต้องเร่งสร้างบุญบารมีสะสมเยอะๆครับ

รู้สึกว่าป้อม เป็นหนึ่งในคนที่ใช้ตะกรุดนี้ประจำ มีเคล็ดการใช้แนะนำไหมครับป้อม
majoy ตอบกลับเมื่อ 2016-11-1 07:42
รู้สึกว่าป้อม เป็นหนึ่งในคนที่ใช้ตะกรุดนี้ประจำ มีเคล็ดการใช้แนะนำไหมครับป้อม

เอาจริงๆเลยนะ
"ไม่มีเคล็ดลับ อย่างเป็นทางการเลย แต่สิ่งเเรกที่ใช้คือ ศรัทธา มาก่อนเลยครับ เชื่อในอานุภาพของ ตะกรุด และ ครูบาอาจารย์  

อย่างที่เคยเล่า
ในทีเเรกผมเองยังโดนอาถรรพ์ให้ได้รับรู้ถึง ความศักดิ์สิทธิ์ ของตะกรุดนี้เลยครับ
และอีกเคล็ดลับ คือ เราต้องสร้างบุญสะสมบารมีให้มากๆครับ
matmee2550 ตอบกลับเมื่อ 2014-2-11 19:27
รับซื้อใบจองให้ราคา2500ครับ

ตอนนี้ม่าย ด้ายแล้ว คร๊าบ พี่
oustayutt ตอบกลับเมื่อ 2016-11-1 09:30
เอาจริงๆเลยนะ
"ไม่มีเคล็ดลับ อย่างเป็นทางการเลย แต ...

เยี่ยม ขอบคุณครับป้อม
มีใครใช้ติดตัวเป็นประจำอีกบ้างหนอ
สัปดาห์ละครั้งครับ
ไม่เคยเลยครับ
เมื่อตอนเปิดเทอมใหม่ๆพกติดตัวทุกวันครับ แต่ตอนนี้วางไว้บนหิ้งแล้ว
เป็นของที่เชื่อว่า หากหลุดมือไป คงจะหาไม่ได้แล้ว เพราะคนที่มี หวงและเก็บกันเงียบ นอกจากจะโชคดีจริงๆ
majoy ตอบกลับเมื่อ 2016-11-18 08:15
มีใครใช้ติดตัวเป็นประจำอีกบ้างหนอ

ศัตรูเยอะ จนแยกไม่ออกว่าคนไหนดีกับเราจริงๆ
เลยไม่กล้าพก..ค่อยเลือดตก ถึงจะพกครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้