ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

เปิดจองแล้ว "พ่อปู่ฤๅษีตาไฟ"

[คัดลอกลิงก์]
โอมฤษีทั้งสี่ตน......
52#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-10-3 15:23 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณครับ
ได้ยินว่าเหลืออยู่ไม่กี่องค์ น้อยมากๆ เพราะสร้างก็น้อยอยู่แล้ว
โชคดีมีขนาดหน้าตัก 5นิ้วอยู่องค์ ผมชอบพ่อปู่ยิ้มมากๆ ถ้าท่านจะดุ ก็คงเพราะผมเกเรบ่อยๆ
55#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-10-6 09:58 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
จำได้ว่าวันแรกที่อันเชิญท่านมาบูชา อุ้มขึ้นรถมาก็รู้สึกมึนๆ หนักๆ เวียนๆมาก ถามน้องว่าเป็นไหม น้องชายก็บอกว่าเป็น นึกว่าเราเป็นคนเดียว แรงมากๆครับ ขนาดผมไม่ได้มีสัมผัสอะไรกับเค้านะเนี่ย
ชิมิๆ ปู่ท่านแรงมาก
ของดีมีน้อย...
อนุโมทนาครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้