ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

เปิดจองแล้ว "พ่อปู่ฤๅษีตาไฟ"

[คัดลอกลิงก์]
ยังอยู่มั้ยหนอ ไม่ได้สังเกตเลยครับ
yeah0no ตอบกลับเมื่อ 2013-4-14 20:07

โหดกับ เพชร จัง
oustayutt ตอบกลับเมื่อ 2013-4-14 20:11
โหดกับ เพชร จัง

อันนี้เบาสุดแล้วน๋า
ยังไม่ได้รับปู่กลับเลย:'(
พี่ๆๆ ที่จองไว้มารับไปบูชาได้แล้วน่ะครับ
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย june เมื่อ 2013-4-29 10:12

เรียนพี่จ๊อผมได้รับพ่อปู่แล้วครับ ผมโอนค่าส่งแล้วนะครับ 300 บาท ขอบคุณครับ
เด๋วพฤหัสนี้ว่าจะพาปู่กลับบ้านละก๊าบบบบ
ยาเส้น หมาก น้ำชา ถวายท่านด้วยน่ะครับ
june ตอบกลับเมื่อ 2013-4-29 10:09
เรียนพี่จ๊อผมได้รับพ่อปู่แล้วครับ ผมโอนค่าส่งแล้วน ...

รับทราบค่ะน้องจูน สภาพสมบูรณ์น่ะ ขอบคุณค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้