ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
ดู: 1785
ตอบกลับ: 1
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

คุยกันเรื่องเงินๆทองๆ

[คัดลอกลิงก์]
ด้วยเหตุที่ว่าบ้านหลังนี้ มีเรื่องคุยมากมายเกือบแทบจะทุกเรื่อง แต่ยังไม่มีคุยเรื่องเงินๆทองๆ หรือการลงทุนเท่าไหร่ ผมเลยคิดว่าจะตั้งกระทู้พิเศษนี้ขึ้นมาเพื่อพูดคุยเรื่องนี้โดยเฉพาะ เพราะเห็นว่าเรื่องเงินๆทองๆ เป็นเรื่องที่สำคัญในทุกวันนี้อย่างหลีกเลี่ยงไม่ได้ จึงคิดว่าน่าจะต้องมีการรวบรวม แลกเปลี่ยนข้อคิดเห็นต่างๆไว้ เพื่อเป็นประโยชน์ต่อไป  จากนี้ถ้ามีเวลาว่างๆ ผมจะค่อยๆลงเรื่องราวต่างเอาไว้ให้ได้อ่านกันนะครับ
เพื่อที่ทุกท่านจะได้ไม่ต้องกังวลเรื่องเงินๆทองๆอีกต่อไป
จัดเลยครับ ขอบคุณครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้