ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
ดู: 7310
ตอบกลับ: 20
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

มือใหม่หัดจัด ชุดพระ ครับ

[คัดลอกลิงก์]
มือใหม่หัดจัดชุดพระครับ
พอใช้ได้ไหมครับ

ตั้งชื่อว่าชุด
" เมตตาอาถรรพ์ " ครับ

มีขุนแผนน้ำผึ้ง
ลูกอมเทียนมัทรี
แล้วหนุมานตัวเก่งครับ

ใครมีชุดพระแจ๋วๆรบกวนมาโชว์กัน แบ่งปันไอเดีย กันหน่อยนะครับ

By Chakpetch

ขออภัย! โพสต์นี้มีไฟล์แนบหรือรูปภาพที่ไม่ได้รับอนุญาตให้คุณเข้าถึง

คุณจำเป็นต้อง ลงชื่อเข้าใช้ เพื่อดาวน์โหลดหรือดูไฟล์แนบนี้ คุณยังไม่มีบัญชีใช่ไหม? ลงทะเบียน

x
2#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-12-16 12:46 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แอบโชว์อีกชุดนึงครับ

ชุด " ผู้พิทักษ์ตัวน้อย "
รวมสองตำนานพระเวท เรื่องพรายกุมาร

ขุนแผนพรายกุมาร ลป ชื่น
ลูกอมพรายกุมาร ลป ทิม
กุมารน้อย ไม้แกะ องค์โปรดที่ได้รับจากมือศิษย์ใกล้ชิด ลป ชื่น ท่านหนึ่ง
รักมากเลยคร๊าบบบองค์นี้

ขออภัย! โพสต์นี้มีไฟล์แนบหรือรูปภาพที่ไม่ได้รับอนุญาตให้คุณเข้าถึง

คุณจำเป็นต้อง ลงชื่อเข้าใช้ เพื่อดาวน์โหลดหรือดูไฟล์แนบนี้ คุณยังไม่มีบัญชีใช่ไหม? ลงทะเบียน

x
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-12-16 12:53 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
อวดๆ วันนี้จัดชุดใหม่
ชุดนี้รู้สึกว่าขายของดีเหมือนกันครับ

สาริกาไหว้ครู รุ่นสอง อ.สรายุทธ
แม่กาหลงรัง รุ่นแรก อ.บูรพา
ลูกอมเทียน เจ้าแกละเจ้าเปีย หลวงปู่สงัดครับ

x
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-12-16 12:57 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ด้านหลังแม่กาหลงรัง เป็นยันต์แบบนี้ครับ

น่าจะเป็นยันต์สาริกาหลงรัง กับยันต์มงกุฎครับ

x
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-12-16 12:59 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ชุดใหม่คร๊าบบ
เบาๆ สบายๆ

จันทร์ซ้อนจันทร์ +
มะรุมมะตุ้ม 2 ลองพิมพ์

x
6#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-12-16 13:02 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ชุดใหม่ครับ ลองแขวนดู
หนักคอเยย แต่ทนไหวนะ  

x
ล็อกเป้า
โอ้โหหหหหห.....
สวยๆทั้งนั้นเลยคร้าบ
10#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-12-17 16:31 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
อยากรู้จังว่าแต่ละท่าน จัดชุดแบบไหนกันเน้ออ

ไม่มีใครยอมมาโชว์เลย งั้นไปจิ๊กของคนอื่นมาโชว์ดีกว่าคร๊าบบบ
อย่าว่ากันนะคร๊าบบบ
ชุดนี้สุดยอดง่าาา !!

By AUD

x
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้