ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

>> รูปหล่อพ่อปู่ฤๅษีตาไฟ ขนาดบูชา ที่ระลึกงานไหว้ครู ๕๖ <<

[คัดลอกลิงก์]
metha ตอบกลับเมื่อ 2013-8-2 16:08
พี่หนุ่ม มีคาถาบูชาไหม

จะเอาไปทำอะไรหรอ
ไว้ผมจัดการหิ้งที่บ้านแล้วจะอัญเชิญปู่กลับนะครับ
Sornpraram ตอบกลับเมื่อ 2013-8-2 16:14
จะเอาไปทำอะไรหรอ

เอาไว้ไหว้ขอพรตอนไปจัดดอกไม้ถวายหลวงปู่ ทุกๆๆวันพระครับ
ประสบการณ์สดๆร้อนๆ

ตลึงกันทั้งบ้าน

เห็นปู่ฤาษีตาไฟนั่งถือไม้เท้า

อยู่ในบ้าน

จะนำข่าวมาเสนอเร็วๆนี้ครับ
อยากนี้ต้องรีบมาเล่าต่อให้เสร็จครับ....ไม่ใช่เห็นคนเดียวแต่เห็นทั้งบ้าน.....
มารอฟังครับ
17#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-9-1 09:19 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
รอฟังๆครับ
ฟังด้วยก๊าบบบบบ
เล่าเลยครับเลยมาเลย

แต่เรายังไม่ได้เชิญปู่กลับเลยด้วยเหตุผลบางอย่าง
เมื่อวานได้อัญเชิญมาบ้านแล้วครับ แล้วมีวิธีบูชาอย่างไรบ้างครับแนะนำหน่อย
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้