ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
ดู: 7928
ตอบกลับ: 23
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

รูปหล่อมณีราชา

[คัดลอกลิงก์]

นิมนต์มาเมื่อวานครับ

By babyborn

ขออภัย! โพสต์นี้มีไฟล์แนบหรือรูปภาพที่ไม่ได้รับอนุญาตให้คุณเข้าถึง

คุณจำเป็นต้อง ลงชื่อเข้าใช้ เพื่อดาวน์โหลดหรือดูไฟล์แนบนี้ คุณยังไม่มีบัญชีใช่ไหม? ลงทะเบียน

x
2#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-12-15 11:19 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ไม่รู้บังเอิญหรือเปล่า พอได้รูปหล่อหลวงปู่มาก็มีโชคเลยครับ ปกติไม่ถูกมาเกือบสองปีแล้ว

บวกข้างนอกอีกร้อยหนึ่ง ขอบพระคุณหลวงปู่ครับ

ขออภัย! โพสต์นี้มีไฟล์แนบหรือรูปภาพที่ไม่ได้รับอนุญาตให้คุณเข้าถึง

คุณจำเป็นต้อง ลงชื่อเข้าใช้ เพื่อดาวน์โหลดหรือดูไฟล์แนบนี้ คุณยังไม่มีบัญชีใช่ไหม? ลงทะเบียน

x
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-12-15 11:27 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขออนุญาตินำของท่านอาจารย์มาลงนะครับ

รูปหล่อมณีราชาของผมไม่ทราบว่าอะไรเกาะตามร่างกายท่านเต็มไปหมด ชมดูกันครับ

By Majoy

x
กราบหลวงปู่ครับ สาธุ
6#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-12-15 11:56 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้

By Rapdevil

x
โชว์บ้าง

x
metha ตอบกลับเมื่อ 2013-12-15 12:06
โชว์บ้าง

พาหลวงปู่ไปไหนครับ
majoy ตอบกลับเมื่อ 2013-12-15 12:22
พาหลวงปู่ไปไหนครับ

กลับห้องครับ
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย wind เมื่อ 2013-12-15 21:34

กราบๆๆ ตั้งแต่ได้รูปหล่อมาไม่เคยไปนอนหน้าท่านเลยครับ จนเมื่อคืน นอนหน้าหิ้งหลวงปู่ ฝันเห็นเด็กสามคน หญิงสอง ชายหนึ่งหน้าตาน่ารักมาก เหมือนเด็กลูกครึ่ง มาวิ่งเล่น รอบตัว เราที่กำลังนอนอยู่ มาบอกว่าพวกหนูเป็นผี  เราก็เลยอำเด็กๆไปว่าน้าก็เป็นผีเหมือนกัน เด็กๆวิ่งหนีไปหลบหายไปหมดเลยไม่รู้ใช่เด็กๆของหลวงปู่ไหม ตื่นมายังนึกขำ หนูไม่น่ากลัวเลยน่ารักอีกด้วย โดนคนหลอกวิ่งหนีซะงั้น
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้