ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
ดู: 5646
ตอบกลับ: 16
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ถ่ายรูป ผ้านันต์พญานาคา ที่ประมูลได้มาให้ชมครับ

[คัดลอกลิงก์]
วันนี้ วันพระ ถวายมาลัย เปลี่ยนกรวยดอกไม้พานครู ถวายของไหว้ เสร็จเรียบร้อยแล้ว เลยขอถ่ายรูป ผ้ายันต์พญานาคา ที่ประมูลได้วันไหว้ครูครั้งที่ ๒ มาให้ดูครับ ...
ขอบคุณอาจารย์สรายุทธ ที่ ได้ จาร์ยันต์ต่างๆลงบนกรอบรูป ผ้ายันต์นี้ อีกครั้งครับ ดีใจที่ มีสวนร่วมใน  กองทุนติคญาโณ

ขออภัย! โพสต์นี้มีไฟล์แนบหรือรูปภาพที่ไม่ได้รับอนุญาตให้คุณเข้าถึง

คุณจำเป็นต้อง ลงชื่อเข้าใช้ เพื่อดาวน์โหลดหรือดูไฟล์แนบนี้ คุณยังไม่มีบัญชีใช่ไหม? ลงทะเบียน

x
2#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-12-15 09:31 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอแถม ผ้ายันต์ อีก 2 ผืน นะครับ ...ผ้ายันต์ รับทรัพย์ และ ผ้ายันต์ จินดามณี ...

By morntanti

ขออภัย! โพสต์นี้มีไฟล์แนบหรือรูปภาพที่ไม่ได้รับอนุญาตให้คุณเข้าถึง

คุณจำเป็นต้อง ลงชื่อเข้าใช้ เพื่อดาวน์โหลดหรือดูไฟล์แนบนี้ คุณยังไม่มีบัญชีใช่ไหม? ลงทะเบียน

x
สุดยอด

สวยงามมากครับ
เจ้าของรับไปยังหนอ
เพิ่งสังเกตุว่า พี่มรนี่ก็อยู่ชมรมคนรักเด็ก เห็นเงียบๆ
อนุโมทนาครับ
majoy ตอบกลับเมื่อ 2015-1-16 06:56
เพิ่งสังเกตุว่า พี่มรนี่ก็อยู่ชมรมคนรักเด็ก เห็นเงี ...

พี่อาร์ทอยากได้ของเล่นชิมิ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้