ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

>> แม่ตะเคียนทอง รุกขเทวีในร่มโพธิ์ติคญาโณ <<

[คัดลอกลิงก์]
มีสาริกาเนื้อไม้ตะเคียนด้วย

องค์ไม่ยังไม่ได้เลี่ยมเลย ไว้ไปแอบแช่น้ำมันที่สำนัก กิกิกิ
32#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-10-3 10:19 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
majoy ตอบกลับเมื่อ 2014-10-2 10:17
มีสาริกาเนื้อไม้ตะเคียนด้วย

องค์ไม่ยังไม่ได้เลี่ย ...

แช่น้ำมันอะไรครับ
33#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-10-9 08:55 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
majoy ตอบกลับเมื่อ 2014-10-9 06:58
เมื่อวานลืมติดไป อดขอแช่น้ำมันเลย ...

ลืมอะไรอ่ะครับ
Nujeab ตอบกลับเมื่อ 2014-10-9 08:55
ลืมอะไรอ่ะครับ

องค์แม่ตะเคียนไง
เห็นองค์หนึ่งไม่รู้ว่าอาจารย์จะอนุญาตให้นำประมูลหรือเปล่า
อยู่ที่ใครบ้างหนอ ยังไม่ได้เลี่ยมเลย
ของพี่หายปาย...ไม่รู้หล่นไปที่ไหน
เสียใจด้วยครับ
เห็นมีชายร่างเล็กเจ้าของผ้ายันต์ฉ่ำสีผึ้ง ได้ไปหนึ่งละ
แม่ตะเคียน อีกหนึ่งของดีของสำนักนี้....เมื่อวานองค์สุดท้ายก็พึ่งออกไป....ใครมีบูชาอยู่ดีใจด้วยนะครับ....
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้