ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

>> ล็อกเก็ตอัฎฐะกรเทวราช <<ที่ระลึกงานไหว้ครู 56

[คัดลอกลิงก์]
รามเทพ ตอบกลับเมื่อ 2013-5-15 10:21
พระภิกษุ ท่านหนึ่งได้เล่าความฝันให้ฟังว่า

อาจารย์ศ ...

ไม่มีโอกาสได้ลงไปรับองค์ท่านเลยครับ
oustayutt ตอบกลับเมื่อ 2013-5-15 12:01
ไม่มีโอกาสได้ลงไปรับองค์ท่านเลยครับ ...

หมดเวลารับแล้วป้อม เดี๋ยวผมรับแทนนะ
หนุ่ม งานช่วงนี้ยุ่งไม่ใช่เหรอ ป้อมก็ไม่มีเวลา ผมจัดให้เองครับ พฤหัสนี้จบข่าวเลย
kittiphob ตอบกลับเมื่อ 2013-5-15 15:13
หนุ่ม งานช่วงนี้ยุ่งไม่ใช่เหรอ ป้อมก็ไม่มีเวลา ผมจั ...

อย่าแย่งกัน เดี๋ยวน้องรับแทนก็ได้
อ้าว ซวยแล้วไง
oustayutt ตอบกลับเมื่อ 2013-5-15 17:16
อ้าว ซวยแล้วไง

อิอิ ...คงต้องต่อสายตรงแล้วมั้ง ป้อม ไม่งั้น คงเหลือแต่ป้ายชื่อที่ติดไว้ ...อิอิ   
ขอขอบคุณหลวงปู่ ท่านอาจารย์ พระอัฎฐกรเทวราช หรือ ตาเรียกครับ งวดนี้พอมีโชคนิดหน่อยครับ งวดหน้าขอให้เมตตาเหมือนเดิมนะครับ
48#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-5-16 18:23 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
kittiphob ตอบกลับเมื่อ 2013-5-16 17:40
ขอขอบคุณหลวงปู่ ท่านอาจารย์ พระอัฎฐกรเทวราช หรือ ตาเ ...

ยินดีด้วยครับพี่ปู
แจ่มแท้ๆ
kittiphob ตอบกลับเมื่อ 2013-5-16 17:40
ขอขอบคุณหลวงปู่ ท่านอาจารย์ พระอัฎฐกรเทวราช หรือ ตาเ ...

ดีใจด้วยจ้า...
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้