ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

>> ล็อกเก็ตอัฎฐะกรเทวราช <<ที่ระลึกงานไหว้ครู 56

[คัดลอกลิงก์]
วันนี้มารับล็อคเก็ต 2 องค์ แล้วครับ
ทุกท่านที่ได้รับไปแล้วขอให้ทดลองใส่ดูนะครับ แล้วจะติดใจไม่อยากถอดครับ แขวนเดี่ยวก็ดีครับ หรือแบบผมคือแขวน 2 สร้อย หลวงปู่ สร้อย 1 (อาถรรพ์ธม) ตาเรียกอีกสร้อยหนึ่ง เวอร์คสุด ๆ ครับ มีประสบการณ์ด้านโชคลาภต่อเนื่องครับ แต่ของดเล่าในปีนี้ครับ ปีหน้าจะเล่าประสบการณ์ให้ฟังครับ รับรองได้ว่าคนที่ได้รับไป คุณโชคดีสุด ๆ แล้วครับ
ดีจริงๆครับขอยืนยัน
  ตลาดวาย  มาไม่ทัน  
มาไม่ทัน แฮ่ะ
kittiphob ตอบกลับเมื่อ 2013-5-3 20:52
ทุกท่านที่ได้รับไปแล้วขอให้ทดลองใส่ดูนะครับ แล้วจะ ...

ขอให้โชคไหลมาเทมาตลอดไป
กระแสสินธุแห่งวิษณุเทพ
เมตตามิน้อย เข้าหาผู้ใหญ่เยี่ยม เป็นที่รักแลน่าเอ็นดู

ขออภัย! โพสต์นี้มีไฟล์แนบหรือรูปภาพที่ไม่ได้รับอนุญาตให้คุณเข้าถึง

คุณจำเป็นต้อง ลงชื่อเข้าใช้ เพื่อดาวน์โหลดหรือดูไฟล์แนบนี้ คุณยังไม่มีบัญชีใช่ไหม? ลงทะเบียน

x
ต้นเดือน จะรับไปรับเลยครับ
พระภิกษุ ท่านหนึ่งได้เล่าความฝันให้ฟังว่า

อาจารย์ศรายุทธ ท่านได้สร้างองค์อัฏฐกรเทวราชขนาดเท่าองค์จริง
ด้วยเนื้อโลหะสัมฤทธิ์ ได้ทำพิธีบวงสรวง มีผุ้คนมาร่วมพิธีมากมาย

ในฝันพระภิกษุท่านนี้คิดในใจว่า..

ทำพิธีบวงสรวงทำไมไม่บอกเรา มันจะศักดิ์สิทธิ์เหรอ???

ทันใดนั้นเอง..

องค์อัฏฐกรเทวราชท่าก็แสดงปาฎิหารย์เรืองแสงและมีสะเก็ดไฟกระเด็นออกมาจากองค์ท่าน

พระท่านจึงรับรู้ได้ว่า องค์ท่านสำเร็จแล้ว
40#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-5-15 11:22 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
บารมีของท่านอาจารย์ไม่ธรรมดาจริงๆ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้