ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
ดู: 5331
ตอบกลับ: 17
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

วันนี้ ณ ดรีมเพลส กับรายการ "เปิดตำนานพระอรหันแดนสยาม"

[คัดลอกลิงก์]
    วันนี้อีกก้าวขั้นของการขับเคลื่อนไปข้างหน้าของเหล่า ค.ศ.ช.
3 t- c2 u8 g: w( K- r+ u
ณ ดรีมเพลส มีการถ่ายทำรายการ "เปิดตำนานพระอรหันต์แดนสยาม". H8 K- ~3 W  w
เพื่อเผยแผ่ให้ผู้คนทั่วไปได้เข้าใจ เกี่ยวกับประวัติของหลวงปู่ชื่นของพวกเรา0 u4 M" Z' N- X
อีกทั้งแนะนำข่าวสารความเคลื่อนไหวของพวกเราชาว ค.ศ.ช. ให้ผู้คนทั่วไปได้รับรู้) q7 b. r% d. j: ^9 C2 e0 O
9 u/ ]6 P5 N$ s2 b2 L& W
กับเวลากว่า 6 ชั่วโมงของการถ่ายทำ
กับเบื่องหลังบรรยากาศเล็กน้อยที่นำมาให้ชมกัน

ขออภัย! โพสต์นี้มีไฟล์แนบหรือรูปภาพที่ไม่ได้รับอนุญาตให้คุณเข้าถึง

คุณจำเป็นต้อง ลงชื่อเข้าใช้ เพื่อดาวน์โหลดหรือดูไฟล์แนบนี้ คุณยังไม่มีบัญชีใช่ไหม? ลงทะเบียน

x
ขอบคุณครับ สุดยอดเลย
จำได้ว่า ช่างกล้องถึงขั้นอยากลงน้ำมันด้วยเลยทีเดียว
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-12-15 10:40 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
majoy ตอบกลับเมื่อ 2014-12-15 06:50
จำได้ว่า ช่างกล้องถึงขั้นอยากลงน้ำมันด้วยเลยทีเดีย ...

ได้ลงด้วยนี่ครับ
สุดยอดครับ จะรอผลงานที่นำเสนอครับ สาธุ...
ธี ตอบกลับเมื่อ 2014-12-15 10:40
สุดยอดครับ จะรอผลงานที่นำเสนอครับ สาธุ... ...

ดูได้ที่นี่เลยครับ

เปิดบันทึกตำนาน อ.สรายุทธ

http://www.baanjompra.com/webboa ... &extra=page%3D1

จารย์ป๋มหล่อป่ะหล่ะ
8#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-1-5 11:02 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เยี่ยมไปเลย

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้