ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

>> ผงมหาภูติพรายทองคำ ตำนานที่หลวงปู่ท่านฝากไว้ <<

[คัดลอกลิงก์]
ขุนแผนแสนตรีเวทย์ที่กำลังจะออก ก็มีเหมือนกันครับ และยังมีมวลสารอีกหลายสิ่งอัน บางชิ้นอยู่ก้นย่ามหลวงปู่ โอวววว
สุดยอดครับ รอๆๆครับ อยากได้มากครับเช่นกันครับ
KKKK35 ตอบกลับเมื่อ 2015-3-27 17:40
สุดยอดครับ รอๆๆครับ อยากได้มากครับเช่นกันครับ

แล้วจะรู้แจ้งกับคำว่า ตรีเวทย์
ผงมหาภูติพรายทองคำ

ตำนานที่หลวงปู่ชื่น ท่านฝากไว้ในแผ่นดิน
ถ้าอยากดูผงแบบเต็มตา ก็ขอขมาหลวงปู่ แล้วพลิกใต้ฐาน รูปหล่ออาถรรพ์มณีราชาเลยครับ  
ขุนแผนแสนตรีเวทย์ ก็ผสม ผงพรายทองคำ ด้วยน่ะครับ

ขออภัย! โพสต์นี้มีไฟล์แนบหรือรูปภาพที่ไม่ได้รับอนุญาตให้คุณเข้าถึง

คุณจำเป็นต้อง ลงชื่อเข้าใช้ เพื่อดาวน์โหลดหรือดูไฟล์แนบนี้ คุณยังไม่มีบัญชีใช่ไหม? ลงทะเบียน

x
ผงพรายทองคำ ของแท้ๆ ไม่มัาว จัดเต็ม
ผงพรายทองคำอยู่ที่อาจารย์สรายุทธเพียงผู้เดียวนะครับ อย่าไปเชื่อลมปากของพวกบาปหนานะครับ
สาธุครับ  ต้องเก็บไปเรื่อยๆแล้ว
ขุนแผนแสนตรีเวทย์ ก็ผสมผงพรายทองคำน่ะครับ
โดยเฉพาะ พิมพ์พรายบายน เห็นว่าใส่พรายทองคำแบบเน้นๆๆทีเดียว

ขออภัย! โพสต์นี้มีไฟล์แนบหรือรูปภาพที่ไม่ได้รับอนุญาตให้คุณเข้าถึง

คุณจำเป็นต้อง ลงชื่อเข้าใช้ เพื่อดาวน์โหลดหรือดูไฟล์แนบนี้ คุณยังไม่มีบัญชีใช่ไหม? ลงทะเบียน

x
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้