ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

เส้นชัย

[คัดลอกลิงก์]
เดี๋ยวรอ เจ้หนู เข้ามาชี้ แจ้ง อีกครั้งครับ

และมีรางวัลตั้งกระทู้สูงสุดด้วยนะ คร๊าบ.บบบบบ
metha ตอบกลับเมื่อ 2013-11-18 19:50
ถึงจะสู้ไม่ไหว...แต่เมธเมืองแปะไม่ยอมใครง่าย
ถ้าจะต ...

ถ้าจะตาย หัวใจก็ต้องหยุดเต้นก่อน

มีตายแบบหัวใจไม่หยุดเต้นด้วยเหรอครับ
kit007 ตอบกลับเมื่อ 2013-11-18 21:37
ถ้าจะตาย หัวใจก็ต้องหยุดเต้นก่อน

มีตายแบบหัวใจไม่ ...

สำนวนของพี่เมธ คมคายและเหนือความคาดหมายเสมอ มันลึกซึ้งครับ
ขอเชิญพี่น้อง คศช. ทุกท่าน เข้าร่วมการแข่งขันชิงชัยในรายการมาสเตอร์ปีนี้ในศึกนักปั่นมหากาฬ ชิงแชมป์นอกโลก
เป็นรายการใหญ่ส่งท้ายปีที่ไม่ควรพลาด ชิงรางวัลใหญ่จากผู้ใหญ่ใจดี สปอนต์เซอร์ให้จำนวน 10 รางวัล

กฏกติกา มารยาท

1. ลงเนื้อหาอะไรก็ได้ที่ไม่ผิดกฏและข้อตกลงของทางเวป ขอสงวนสิทธิ์ในการลบโพสที่มีเนื้อหาไม่เหมาะสม
2. ขอให้ปั่นกระทู้และโพสแบบมีเนื้อหาสาระและมีประโยชน์กับทางเวปจะดีมากๆครับ หรือจะไร้สาระออกทะเลก็ไม่ว่ากันครับ
3. พูดคุย แซว หยอกล้อ โต้ตอบกันได้ตามปกติ ไม่ซีเรียสครับ
4. หากนำข้อมูลจากเวปเก่ามาลง ให้ตรวจสอบก่อนนะครับว่าซ้ำหรือไม่ เพราะจะเป็นภาระของระบบในระยะยาว
5. เนื้อหาที่นำมาลง ถ้าเอามาจากเวปอื่น ต้องให้เครดิตเจ้าของเวปด้วย ป้องกันปัญหาที่อาจตามมาภายหลัง
6. ตัดสินวันที่ 24 ธันวาคม 2556 เวลา 23.59 น. โดยจะมีการประกาศแจ้งผลอันดับอย่างเป็นทางการ
7. สงวนสิทธิ์เข้าแข่งขันสำหรับสมาชิกที่ส่งเอกสารยืนยันตัวตนแล้ว เป็นสมาชิก คศช. อย่างเป็นทางการเท่านั้น

รับมอบรางวัลจากผู้ใหญ่ใจดี วันที่ 25 ธันวาคม ทางสำนักมีจัดกิจกรรมเลี้ยงปีใหม่เหมือนทุกๆปี

รางวัลสำหรับนักปั่นกระทู้สูงสุด (นับจากจำนวนกระทู้มากสุดในหน้าแรก)
อันดับ 1 องค์เสด็จพ่อศรีราชาเวทเนื้อชินชนะ
อันดับ 2 ?...
อันดับ 3 ?...
อันดับ 4 ?...
อันดับ 5 ?...

รางวัลสำหรับนักปั่นโพสสูงสุด (นับจากจำนวนโพสสูงสุดในหน้าแรก)
อันดับ 1 องค์เสด็จพ่อศรีราชาเวทเนื้อชินชนะ
อันดับ 2 ?...
อันดับ 3 ?...
อันดับ 4 ?...
อันดับ 5 ?...

ขอเชิญชาว คศช. ทุกท่านร่วมชิงชัยกันได้ ณ วันนี้เป็นต้นไป จนถึง วันที่ 24 ธันวาคม 2556 เวลา 23.59 น.

กิจกรรมที่จัดในครั้งนี้ เพื่อเป็นรางวัลตอบแทนและขวัญกำลังใจสำหรับผู้ที่ตั้งใจช่วยกันต่อเติมบ้านของหลวงปู่ และผู้ที่มีส่วนร่วม มีปฏิสัมพันธ์พูดคุย ให้ความรู้ที่เป็นประโยชน์ แสดงความคิดเห็นกับทางเวปบ้านจอมพระมาโดยตลอด

พร้อมแล้วเริ่มได้เลยครับ สู้ๆนะครับทุกท่าน
25#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-11-19 09:55 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
Nujeab ตอบกลับเมื่อ 2013-11-18 23:42
ขอเชิญพี่น้อง คศช. ทุกท่าน เข้าร่วมการแข่งขันชิงชัยใ ...

เห็นที่ศึกนี้คงมีผู้ชิงชัยเยอะขึ้นแน่ๆๆ
metha ตอบกลับเมื่อ 2013-11-19 09:55
เห็นที่ศึกนี้คงมีผู้ชิงชัยเยอะขึ้นแน่ๆๆ ...

มีเวลาให้ 1 เดือนเศษๆครับ พี่มรก็มาแรงเหมือนกัน อาจจะเป็นม้ามืดในศึกหนนี้
27#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-11-19 10:57 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ใครชนะ ก็ควรได้รับการยกย่อง
ถึงแพ้ก็ควรได้รับการสรรเสริญในความพยายาม
28#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-11-19 23:22 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้

29#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-11-23 16:39 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ถ้านี้เป็นแสงสุดท้าย แสงนี้ต้องเป็นแสงแห่งชัยชนะ

30#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-11-27 20:22 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตราบใดที่ยังไม่ถึงเส้นชัย ก็ยังมีหวัง
ประหนึ่งคำที่ว่า **สงครามยังไม่จบอย่าพึ่งนับศพทหาร**
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้