ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

เสน่ห์แบบ หนุมาน

[คัดลอกลิงก์]
metha ตอบกลับเมื่อ 2013-12-17 16:50
มีครับ..แต่ลองพิมพ์คงใกล้หมดแล้ว

ราคาเท่าไหร่ครับตอนนี้ อยากหาบูชาบ้างครับ
KKKK35 ตอบกลับเมื่อ 2013-12-19 15:09
ราคาเท่าไหร่ครับตอนนี้ อยากหาบูชาบ้างครับ ...

ลองติดต่อพี่จ๊อน่ะครับ

http://www.taradpra.com/store.aspx?StoreNo=6988
ขอบคุณครับ
ของเค้าดีจริง

ขออภัย! โพสต์นี้มีไฟล์แนบหรือรูปภาพที่ไม่ได้รับอนุญาตให้คุณเข้าถึง

คุณจำเป็นต้อง ลงชื่อเข้าใช้ เพื่อดาวน์โหลดหรือดูไฟล์แนบนี้ คุณยังไม่มีบัญชีใช่ไหม? ลงทะเบียน

x
เห็นใช้กันหลายท่าน บางท่านใช้คู่องค์ราม

มาร่วมแชร์กันหน่อยครับ อย่าเก็บเงียบ
เข้าประเด็น ทันที
หลังจากได้รับหนุมานจากอาจารย์ให้มาบูชา โดยส่วนตัวผมนิยม บูชาเดี่ยว แขวนเดี่ยวจะได้เห็นผลไวๆ
สำหรับท่านที่จิตใจอ่อนไหว ไม่แนะนำให้บูชาหนุมานรุ่นนี้นะครับ เพราะคุณจะ อ่อนไหวไปกันเสน่ห์ของหนุมานรุ่นนี้
จิตใจต้องเข้มแข็ง "รักครอบครัวครับ" แล้วท่านจะรอดจากกรงเล็บสาวๆที่จะมารุมล้อมคุณ

57#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-1-28 11:56 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
Sornpraram ตอบกลับเมื่อ 2015-1-28 06:16
เข้าประเด็น ทันที
หลังจากได้รับหนุมานจากอาจารย์ให้ ...

เสน่ห์แบบหนุมาน คือ ความเมตตานำหน้าและความจริงใจ ซื่อสัตย์
รับรองว่าสาวๆที่รุมล้อมก็ได้แค่มองและมองคุณ เท่านั้นละครับ ....
toywater ตอบกลับเมื่อ 2015-1-28 11:56
เสน่ห์แบบหนุมาน คือ ความเมตตานำหน้าและความจริงใจ ซ ...

อ้าว มีสาวรุมอยู่นี่เอง

มาดาม มาดาม
อยากจิเล่า ประสบการณ์แคล้วคลาดหนุมานที่เพิ่งเกิดเมื่อสักครู่ที่ผ่านมาสดๆร้อนๆ  นอกจากเสน่เมตตาสุดๆละยังแคล้วคลาดด้วยครับ

เมือสักครู่เดินลงไปเซเว่นแถวหอมา  อยู่ๆเดินก็รู้สึกเองว่าต้องหยุดเดินละยืนนิ่งๆตรงนั้น ยืนเฉยๆเลย เหมือนโดนสะกด ขนลุกซุ่ไปทั้งตัว ไอเราก็งงว่า  อะไรวะ ว่าจะเดินไปเซเว่น สักพักนึงไม่กี่อึดใจ  มีวัยรุ่น ประมาน 15 คน วิ่งผ่านหน้าผมไปโดยอยู่ห่างออกไป 5-10 เมตร ไม่ไกลนัก จากนั้นก็มีระเบิดประทัดลูกใหญปาเข้ามา ระเบิดเสียงดัง  ปัง!!!!! ระเบิดเป็นรัศมี กระจายวงกว้าง  ห่างจากผมประมาน 5-10 เมตร นั่นแหล่ะ  จากนนั้นท่ามกลางกลุ่มควันโขมงก็เห็นกลุ่มวัยรุ่น อีก 20 วิ่งตาม ตะโกนว่า "ฆ่ามานนนนน อย่าหนีดิวะ" ซำ้ๆ   ผมเห็นชัดเจนเลยว่า มีคนถือปืนอยู๋ในกลุ่มนั้น ชักปืนออกมายิงไล่หลังกลุ่มนั้นไป  ละพวกนั้นก็วิ่งผ่านผมไป  

โหววว  ใกล้มากๆครับ ถ้าเดินออกไป กว่านี้อีกสัก 2-3 เมตรนิ ผมโดนระเบิดประทัดนั้นไปด้วยละ ละก็จะเข้าไปท่ามกลางกลุ่มตีกันนั้นพอดีๆ ละก็อาจจะอยู่ท่ามกลางลูกกระสุนป์นที่ยิงใส่กันข้างหน้าตรงนั้นพอดีเลย

โชคดีที่เหมือนมีอะไรไม่รู้มาสะกดผมไว้ก่อนอยู๋ๆก้อหยุดเดินเองดื้อๆเลย ตัวเองยังงงเองเลยว่าหยุดทำไม แต่ก็ก้าวขาต่อไปไม่ได้ด้วยเหมือนกัน และ ตอนนั้นห้อย หนุมานเนื้อผง ของอาจารย์สรายุทธเพียงองค์เดียว รึไม่ก็อาจจะเป็นเพราะครูบาอาจารย์เราคอยดูแลลูกศิษย์ให้ปลอดภัยเสมอครับ   สาธุครับ เชิดชูครูบูรพาจาร
nobnob ตอบกลับเมื่อ 2015-2-17 01:30
อยากจิเล่า ประสบการณ์แคล้วคลาดหนุมานที่เพิ่งเกิดเม ...

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้