ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
ดู: 32205
ตอบกลับ: 100
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

เสน่ห์แบบ หนุมาน

[คัดลอกลิงก์]
ต้องออกตัวว่า "ผมเป็นคนรักครอบครัว"ครับ
เข้าประเด็น ทันที
หลังจากได้รับหนุมานจากอาจารย์ให้มาบูชา โดยส่วนตัวผมนิยม บูชาเดี่ยว แขวนเดี่ยวจะได้เห็นผลไวๆ
สำหรับท่านที่จิตใจอ่อนไหว ไม่แนะนำให้บูชาหนุมานรุ่นนี้นะครับ เพราะคุณจะ อ่อนไหวไปกันเสน่ห์ของหนุมานรุ่นนี้
จิตใจต้องเข้มแข็ง "รักครอบครัวครับ" แล้วท่านจะรอดจากกรงเล็บสาวๆที่จะมารุมล้อมคุณ

จบการรายงานข่าว

nobnob ตอบกลับเมื่อ 2015-2-19 00:27
ครูบาอาจารย์จัดให้ซะครบศุตรเลยครับ แขวนเดี่ยวได้สบ ...

....มีหญิงติด
ต้อย รักครอบครัว

รุ่นไหนครับพี่. ขอรูป ปลากรอบด้วย คับ
แล้วพี่เมธจะรอดไหมเนี่ย
6#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-11-12 21:13 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
Sornpraram ตอบกลับเมื่อ 2013-11-12 20:54

จุ๊ๆๆ  หนุมานรุ่นนี้ จิตใจต้องเข้มแข็งครับ ไม่งั้น จะกลายเปนคลาสโนว่า ได้
toywater ตอบกลับเมื่อ 2013-11-12 21:13
จุ๊ๆๆ  หนุมานรุ่นนี้ จิตใจต้องเข้มแข็งครับ ไม่งั้น  ...

toywater ตอบกลับเมื่อ 2013-11-12 21:13
จุ๊ๆๆ  หนุมานรุ่นนี้ จิตใจต้องเข้มแข็งครับ ไม่งั้น  ...

พระผงหนุมานสี่กรหรือเปล่า คับ
ต้อยรักครอบครัว
...เยี่ยม
metha ตอบกลับเมื่อ 2013-11-13 08:28
ต้อยรักครอบครัว
...เยี่ยม

อยากฟังประสบการณ์พี่เมธครับ เมธ+หนุมาน จะเกิดอะไรขึ้น
Nujeab ตอบกลับเมื่อ 2013-11-13 10:15
อยากฟังประสบการณ์พี่เมธครับ เมธ+หนุมาน จะเกิดอะไรข ...

เรื่องมันยาว
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้