ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

>> สาริกาคู่ และ สาริกาหาคู่ <<

[คัดลอกลิงก์]
Nujeab ตอบกลับเมื่อ 2013-11-26 09:45
กลัวอะไรหรือครับ

กลัวว่าฝันจะไม่เป็น จริง
Sornpraram ตอบกลับเมื่อ 2013-11-26 09:51
กลัวว่าฝันจะไม่เป็น จริง

อย่างนี้นี่เอง
กลัว กลัว กลัว
ยังไม่มีเลย กลัวตกเทรนด์ ทำไงดีครับ

สาริกาหาคู่
  อยากได้จังครับ
รุ่นนี้ระวังน้าาาา ถ้าพลอยใสๆใหม่ๆวิ้งๆๆๆ อย่าไปเอามาน้าาาา ครับ

อันนั้น ได้ยินมาว่า ปั้มเพิ่มทีหลัง นะ  .......ได้ยินข่าวมาว่างั้นนะ  ......โปรดใช้วิจารณญานนะ .......ไปแระแว่บ
เคยโดนของปลอมมาแล้ว
  สาริกา หาคู่ องค์นี้หละคือองค์แรกที่เข้าเวปประมูลได้มาก็มาให้อาจารย์ดู คำตอบที่ได้คือ ถ้าคืนได้ให้คืนเพราะตะกรุดยังเอี่ยมอยู่เลย ...โทรไปคุยบอกว่าไปให้คนรู้จักดูเค้าบอกดูไม่ดีเค้าบอกของเค้าแท้ล้าน% พอบอกว่าให้ใครดูเท่านั้นหละ ...บอกว่าองค์นี้น้องที่รู้จักฝากปล่อย.....เช่าหา สาริกา ก็ดูกันดีๆนะครับ เตือนไว้ก่อนจากผู้มีประสพการณ์ตรงโโนมาแล้ว 555
morntanti ตอบกลับเมื่อ 2015-10-6 23:33
สาริกา หาคู่ องค์นี้หละคือองค์แรกที่เข้าเวปปร ...

มีรูปให้ดูมั๊ยครับพี่
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้