ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
ดู: 16702
ตอบกลับ: 52
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

พระผงอาถรรพ์ธรรมราชาเวท ปาฏิหารย์ที่เกิดในวันเดียว (แนะนำตัวคร...

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย tanoros เมื่อ 2013-9-30 23:37

แนะนำตัวครับ
ขอเข้าร่วมเป็นเพื่อนสมาชิกในบอร์ทนี้ด้วยนะครับ
มีเรื่องจะเล่าว่า...
เมื่ออาทิตย์ก่อน...นั่งดูพระไปเรื่อยๆ เปิดไปเจอภาพพระหน้าตาประหลาด สวยแปลกๆ เห็นแล้วติดตาครับ เข้าไปดูข้อมูลเห็นว่าชื่อพระผงอาถรรพ์ธรรมราชาเวทของหลวงปู่ ลองเข้ามาอ่านข้อมูล ก็ในเวปนี้แหละ...
จริงๆพระองค์นี้ผมเห็นมานานสักระยะแล้วแต่ไม่เคยสนใจ มุ่งแต่ขุนแผนถ่ายเดียว ไม่เอาสายอื่นเลย
แต่พอยิ่งอ่านไปยิ่งรู้สึกแปลกๆว่าหน้าชา แปลกเหมือนตอนที่ผมบูชาขุนแผนสายพราย มันชาๆ มึนๆ แปลกเลยล่ะครับ
เลยสงสัยว่า สงสัยจังทำไมมีอาการเช่นนี้หนอ เก็บไว้ในใจ ก่อนนอน กราบพระไหว้พระปกติ นั่งกรรมฐาน ปรากฏภาพพระองค์นี้ในใจ เลยเอามาเป็นองค์กรรมฐานวางไปตามจุดต่างๆของใจ นิ่งสนิดดีกว่ากำหนดอื่นๆเสียอีกครับ..
เลยอฐิฐานในใจสั้นๆว่า หลวงปู่ครับ ผมอยากเอาพระหลวงปู่มาภาวนา...
แล้วนอน...
เช้ามาตื่นมาเปิดคอมตามปกติ ไปเจอข้อความตอบกลับในเวปพระเวปหนึ่งว่า ยินดีที่จะมอบให้...
ให้อะไร..พระอะไร...โดยแลกเปลี่ยนกับบางสิ่งที่ไม่ใช่เงิน...
ผมเลยติดต่อกลับไปปรากฏว่าเป็นพระองคืนี้ครับ...ขนลุก..
เลยตอบตกลงเขาส่งให่ผมเลยวันนั้น...แปลก..อีกวันผมถึงส่งของแลกเปลี่ยนไปให้...
รับพระมา...นี่มันองค์เดียวกับที่เห็นใน อินเตอร์เน็ทเลยนี่...ยังไม่แก่ใจ ผมเลยเช็คต่อ
พระองค์นี้เป็นองค์เดียวกับพระของพี่จ๊อ ในห้องเช่าบูชา...ในเวปนี้อีก...แปลก
คืนก่อนนั้น..ฝันว่ามีพระมาหาไม่เห็นหน้า เดินมาบอกว่า...ไปทำ..(แปลว่าอะไร)
ทั้งหมดคือเรื่องที่ผมจะเล่าครับ
ใครมีข้อมูลเพิ่มเติมแนะนำมาด้วยนะครับ ผมยังใหม่ต่อเรื่องนี้ สร้างให้ผมเป็นคนที่ถูกที่ควรในเรื่องนี้ด้วยครับ...
ยินดีที่ได้รู้จักทุกท่านครับ

ขออภัย! โพสต์นี้มีไฟล์แนบหรือรูปภาพที่ไม่ได้รับอนุญาตให้คุณเข้าถึง

คุณจำเป็นต้อง ลงชื่อเข้าใช้ เพื่อดาวน์โหลดหรือดูไฟล์แนบนี้ คุณยังไม่มีบัญชีใช่ไหม? ลงทะเบียน

x
arsira ตอบกลับเมื่อ 2016-1-20 11:22
สวัสดีครับทูกท่าน

ผมชื่อโจเป็นคนสิงคโปร์ อยากสึกษา ...

ตาถึงมากครับ ถือเป็นรุ่นแรกที่อาจารย์สรายุทธท่านได้จัดสร้างขึ้นตามที่ท่านได้รับปากหลวงปู่ไว้ ถือเป็นรุ่นสุดยอดรุ่นนึง

ผงหลวงปู่เสกและลบไว้ให้ รวมถึงมวลสารอื่นๆ

http://baanjompra.com/webboard/f ... 3%E0%B8%B2%E0%B8%8A
นอนดึกนะครับพี่....ยินดีด้วยครับ...สวยมาก
" อาถรรพ์ธรรมราชาเวท ตะกรุด ๔ ดอก " บางเรื่องก็ไม่อาจอธิบายได้ถ้าไม่ประสพด้วยตนเอง...
เท่าที่อาจกระทู้ในเวปนี้หลายๆครั้ง ผู้ที่ปฎิบัติ ( นั่งสมาธิ สวดมนต์ ) มักจะพบเจอเหตุการณ์แปลกๆที่ไม่อาจอธิบายได้กับวัตถุมงคลสายหลวงปู่ชื่น ติดคญาโณ ไม่ว่ารุ่นเก่าทันหลวงปู่หรือรุ่นใหม่ที่ อาจารย์จัดสร้าง...

ยินดีด้วยครับ ตะกรุดทองคำ ๔ ดอกด้วย
ดีจังครับ
ไปทำ..... กรรมฐาน.. จะได้ญาณ
Cool..
โชคดีที่มีในคีอบครองก๊าบ
ตอนนั้นมาทันแต่รู้สึกว่าใหญ่ไปหน่อย
ตอนนี้เลยอดเยย ยังไงก้อยินดีต้อนรับก๊าบ

เปิดตัวด้วยชุดกรรมการ ตะกรุตทองคำ 4ดอก 1ใน 56 องค์
พูดได้คำเดียวว่า เยี่ยม
ศรัธาสร้างปาฏิหาร์คำนี้ใช้ได้เสมอ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้