ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

>> น้ำมนต์เกษียรสมุทร สิ่งมหัศจรรย์ที่หลวงปู่ชื่นท่านบรรจงสร้างฝากไว้ในแผ่นดิน <<

[คัดลอกลิงก์]
majoy ตอบกลับเมื่อ 2015-6-26 06:51
คนละครึ่งฝา มาปล้นพี่ศรีต้อยกัน

วันไหน ที่ไหนดีครับ
น้ำมนต์ที่อาจารย์ท่านพรมให้พวกเรา น่าจะผสมอยู่นะนี่
ทุกมิติมาช่วยกัน...
"สามัคคีธรรม"
น้ำมนต์ที่อาจารย์เมตตาตักจากโหลแบ่งมา ผมจะนำมาหยดใส่เเก้วน้ำดื่มบ่อยครั้งครับ
oustayutt ตอบกลับเมื่อ 2016-1-29 20:42
น้ำมนต์ที่อาจารย์เมตตาตักจากโหลแบ่งมา ผมจะนำมาหยดใส่เเก้วน้ำดื่มบ่อยครั้งครับ

หืมๆ อยากได้มั่งจุงๆ
น้ำมนต์ที่อาจารย์แจกงานไหว้ครูเมื่อสองปีก่อน ยังเก็บไว้อย่างดี ถ้าแอบไปจิ๊กน้ำมนต์ในโอ่งสำนักมาเพิ่มท่าจะแจ่ม
oustayutt ตอบกลับเมื่อ 2016-1-29 20:42

หมดยังครับ  

ยังครับเพราะนำน้ำที่ถวายหลวงปู่มาเติมเรื่อยๆครับ
oustayutt ตอบกลับเมื่อ 2017-3-6 20:29
ยังครับเพราะนำน้ำที่ถวายหลวงปู่มาเติมเรื่อยๆครับ

รอ บูชา ล็อกเก็ต นารายณ์กวนเกษ๊ยณสมุทร
น่าจะดีเท่ากับน้ำมนต์ ชุดนี้แน่นอน
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้