ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

>> น้ำมนต์เกษียรสมุทร สิ่งมหัศจรรย์ที่หลวงปู่ชื่นท่านบรรจงสร้างฝากไว้ในแผ่นดิน <<

[คัดลอกลิงก์]
metha ตอบกลับเมื่อ 2013-7-31 07:30
เพราะใครๆๆก็อยากเห็น ใครๆก็อยากดู
กลัวว่าอาจารย์จ ...

อยากเห็น อยากดู อยากสัมผัส
Nujeab ตอบกลับเมื่อ 2013-7-31 11:18
อยากเห็น อยากดู อยากสัมผัส

เมื่อวานยังเห็นน่ะครับ
อาจารย์ไม่อยู่ครับ ผมจัดดอกไม้เสร็จเลยนอน (ออกกะตอนเช้าง่วงสุดๆๆ)
ตรงหน้าหลวงปู่
13#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-12-13 12:05 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
โหลน้ำมนต์
ที่อาจารย์สรายุทธใช้รดน้ำมนต์ในงานพิธีต่างๆ

มีอะไรในนั้นบ้างเน้ออออ.....

ที่เห็นๆ ก็มีไข่หินพระธาตุ

หินที่มีลาย   
(เห็น อ. ว่ามาจากใต้ปราสาท..???..
น่าจะเป็นหินที่ลงอาถรรพ์ไว้
มีสองชิ้น รู้สึกจะเป็นตัวผู้ตัวเมียเสียด้วย)

ยังมียาที่กลายเป็นหิน
ของฤาษีโบราณ
ณ อโคยาศาลจอมพระ นี้อีกด้วย
(น่าจะเป็นผลให้รักษาโรคภัย นานาได้)

คตปรอทที่หลวงปู่ชื่น อธิฐานจิตไว้ก็มีนะ
(เชื่อกันว่าอิทธิคุณเทียบเท่าเหล็กไหลเลยเชียว)

มีอะไรอีกนร้าาาาาาา....

เอ๋....เหมือนจะเคยได้ยินว่าในโหลน้ำมนต์นี้
ผสมน้ำมนต์เกษียรสมุทรด้วยซิคร๊าบบบ

ขออภัย! โพสต์นี้มีไฟล์แนบหรือรูปภาพที่ไม่ได้รับอนุญาตให้คุณเข้าถึง

คุณจำเป็นต้อง ลงชื่อเข้าใช้ เพื่อดาวน์โหลดหรือดูไฟล์แนบนี้ คุณยังไม่มีบัญชีใช่ไหม? ลงทะเบียน

x
น้ำมนต์เกษียรสมุทรนี้ มีผสมอยู่ในน้ำมนต์พิธีเสาร์ห้าอนวตัปตาธารา สถาปนาปู่ศรีสุทธรรมนาคราช ด้วยนะครับ ใครได้ไปก็โชคดีสุดๆเลยนะครับ
Nujeab ตอบกลับเมื่อ 2014-4-29 17:27
น้ำมนต์เกษียรสมุทรนี้ มีผสมอยู่ในน้ำมนต์พิธีเสาร์ห ...

อยากได้ ครับ
รามเทพ ตอบกลับเมื่อ 2014-4-29 18:01
อยากได้ ครับ

หมดยังหน่อ...
Nujeab ตอบกลับเมื่อ 2014-4-29 18:22
หมดยังหน่อ...

มีครับ
metha ตอบกลับเมื่อ 2014-5-1 11:51
มีครับ

เยี่ยมเลยครับ พี่เมธได้ยังอ่ะ
Nujeab ตอบกลับเมื่อ 2014-5-2 10:57
เยี่ยมเลยครับ พี่เมธได้ยังอ่ะ

เมื่อพิธีเสาร์ห้ารับมาแค่สองขวดครับ

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้