ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

>> เพชรกลับ สัมพันธ์ตึง เทพรัญจวน <<

[คัดลอกลิงก์]
chakpetch ตอบกลับเมื่อ 2013-9-22 23:40
พระเพชรกลับ
จัดสร้างไว้เมื่อฤกษ์จันทร์ซ้อนจันทร์
...

แว่วข่าวมาว่า..

มีผง..ขุนแผนไก่แก่แม่ปลาช่อน

กับ สีผึ้งสัมพันธ์ตึง

ของ หลวงปู่หล้า วัดวังโพรงเข้ ด้วยนะครับ

ที่ทรงอิทธิคุณด้านมหานิยมอย่างแรงจนท่านต้องนำไปฝังดินทิ้ง
ยิ่งอยากได้เข้าไปอีกครับ
Nujeab ตอบกลับเมื่อ 2013-9-25 08:53
ยิ่งอยากได้เข้าไปอีกครับ

ยังมี แป้งมหาเสน่ห์ ด้วยนะเจ้
อยากได้แต่ได้ต่อรอ
Sornpraram ตอบกลับเมื่อ 2013-9-25 09:18
ยังมี แป้งมหาเสน่ห์ ด้วยนะเจ้

มีแป้งมหาเสน่ห์ด้วย

วันนี้ ( วันลงน้ำมัน นะปัดตลอด ) บูชามาแล้วครับ ของดีมีน้อยกลัวมัวแต่รอเดี๋ยวหมดอีก...
ว่าแต่ ตะกรุด ที่ฝังไว้ คือ ตะกรุด อะไรครับ...
ใครไม่เก็บรุ่นนี้ผมว่าน่าเสียดายครับ
morntanti ตอบกลับเมื่อ 2013-9-29 23:10
วันนี้ ( วันลงน้ำมัน นะปัดตลอด ) บูชามาแล้วครับ ของดีม ...

ตะกรุดสัมพันธ์ตึง
ครบเซต

๋J

morntanti ตอบกลับเมื่อ 2013-9-29 23:10
วันนี้ ( วันลงน้ำมัน นะปัดตลอด ) บูชามาแล้วครับ ของดีม ...

เจ๋ง
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้