ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
ดู: 19718
ตอบกลับ: 22
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

คาถานารีอุปถัมภ์

[คัดลอกลิงก์]
คาถานารีอุปถัมภ์

อิติปาระมิตาติงสา อิติสัพพัญมาคะตา
อิติโพธิ มนุปปัตโต อิติปิโส จะตมะโน
นะเมตตา โมกรุณา พุทปรานี ธายินดี
ยะเอ็นดูยะ
หันตวา ธามัวเมา พุทพาเอา
นะโมพุทธายะ

ทำจิตให้เป็นสมาธิ ท่องบ่นก่อนออก
จากบ้าน ก่อนออกไปพบปะผู้คน
หรือคนที่เราอยากให้ช่วยเหลือ ทำให้
ผู้คนมีเมตตา นารีอยากอุปถัมภ์ ช่วยเหลือ
หรือถ้าเป็นหญิงร่ายมนต์คาถานี้ก่อนออก
จากบ้าน ทำให้ ชาย หรือผู้ใหญ่เอ็นดู
อยากอุปถัมภ์ค้ำชู

เยี่ยมเลยครับ
ขอบคุณครับ

ขอบคุณครับ
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-11-6 10:50 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
Nujeab ตอบกลับเมื่อ 2013-9-16 17:33
เยี่ยมเลยครับ

เจ้หนูลองหรือยังครับ ?
Sornpraram ตอบกลับเมื่อ 2014-11-6 10:50
เจ้หนูลองหรือยังครับ ?

ยังไม่ได้ลองเลยครับกัปตัน แต่ว่าน่าลองฝุดๆ
น้อนรับคาถาครับ
สาธุ ประสิทธิ ภะวันตุเม

เดี๋ยวลองวันนี้คับ ขอบคุณมากๆคับ
ได้ผลคับดีๆๆขอบคุณคับ
ต้องลองๆๆ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้