ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ขอเชิญร่วมพิธีลงน้ำมันนะปัดตลอด วันอาทิตย์ที่ 29 กันยายน 2556

[คัดลอกลิงก์]
Sornpraram ตอบกลับเมื่อ 2013-10-7 20:23
แล้ว..เจ้หนูเป็นอย่างไรบ้าง ขอรับ ...

สองสามวันแรก รู้สึกเพลียๆ อ่อนแรงครับ การงานราบรื่นดีทุกอย่าง การเงินมีเม็ดเงินมาเติมให้ตลอด พอตังค์จะหมด ก็มีมาใส่เพิ่มให้ใช้ได้ทันเวลา ได้มีโอกาสไปทำบุญที่วัด ที่ตั้งใจอยากจะไปหลายครั้ง แต่ก็ไม่มีโอกาสได้ไปซะที ราวกับว่าอุปสรรคต่างๆมันหมดไป

ได้มีโอกาสไปเที่ยวพักผ่อน ไปทำบุญ ไหว้พระบรมธาตุนครศรีธรรมราช สมปรารถนาที่เคยตั้งใจไว้นานแล้ว ว่าต้องไปกราบสััีกกการะให้ได้ ได้ไปแบบไม่คาดคิด ไปแบบกระทันหัน เดินทางฟรี กลับแบบ VIP นั่งเครื่อง

ที่สำคัญได้รับวัตถุมงคลชุดกลับร้ายกลายดีมาแบบครบเซต และเจอประสบการณ์ทันที

หลวงปู่และอาจารย์คงอยากให้ผมไปทำบุญกระมัง ชีวิตหลังจากนี้จะดีขึ้นตามลำดับ
งานวิชาการเสนอปรับตำแหน่ง
เพิ่มขั้นเงินเดือน..ผ่านเรียบร้อยแล้วครับ
ขอกราบขอบพระคุณหลวงปู่และอาจารย์
สรายุทธมากครับ
sritoy ตอบกลับเมื่อ 2013-10-14 17:56
งานวิชาการเสนอปรับตำแหน่ง
เพิ่มขั้นเงินเดือน..ผ่านเ ...

ยินดีด้วย ครับพี่
Nujeab ตอบกลับเมื่อ 2013-10-14 12:25
สองสามวันแรก รู้สึกเพลียๆ อ่อนแรงครับ การงานราบรื่ ...

ไปน้องใบเตยหรือเปล่าคับ
ลงมาวันแรก เพลียครับ ง่วงผุดๆ หลับเป็นตาย
ช่วงนี้ ทำระบบ กำลังจะขึ้น ทีมตรวจสอบกำลังทดสอบและจะนำไปใช้งานที่ต่างประเทศช่วง 22พ.ย.

หลังลงน้ำมันมา ปัญหาที่ประดังเข้ามา ดูเบาบางลงมาก ตอนนี้นั่งทำงานแบบชิวๆ นานๆ จะมีปัญหามาที สบายใจครับ
majoy ตอบกลับเมื่อ 2013-10-14 21:37
ลงมาวันแรก เพลียครับ ง่วงผุดๆ หลับเป็นตาย
ช่วงนี้ ทำ ...

ขอให้ปัญหาต่างๆผ่านพ้นไปได้ด้วยดีไม่ว่าปัญหาเล็กปัญหาใหญ่ นะครับ  คุณ majoy  .ใจสบายทุกอย่างก็สบายตาม   สู้ต่อไป ทาเคชิ   
morntanti ตอบกลับเมื่อ 2013-10-15 07:37
ขอให้ปัญหาต่างๆผ่านพ้นไปได้ด้วยดีไม่ว่าปัญหาเล็กป ...

ขอบคุณครับพี่มร ตอนนี้ดีขึ้นมาก สบายๆ เลยครับ
นาคปรก ตอบกลับเมื่อ 2013-10-14 19:19
ไปน้องใบเตยหรือเปล่าคับ

อยากจะบอกว่า แอร์โฮสเตท หน้าเหมือนใบเตยมากๆครับ
ใบเตยตอนไหนจ๊ะ  Before หรือ After

ขออภัย! โพสต์นี้มีไฟล์แนบหรือรูปภาพที่ไม่ได้รับอนุญาตให้คุณเข้าถึง

คุณจำเป็นต้อง ลงชื่อเข้าใช้ เพื่อดาวน์โหลดหรือดูไฟล์แนบนี้ คุณยังไม่มีบัญชีใช่ไหม? ลงทะเบียน

x
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้