ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ขอเชิญร่วมพิธีลงน้ำมันนะปัดตลอด วันอาทิตย์ที่ 29 กันยายน 2556

[คัดลอกลิงก์]
ใครมีประสบการณ์อย่างไร มาเล่าสู่กันฟังนะครับ เชิดชูครูบาอาจารย์ครับ
Nujeab ตอบกลับเมื่อ 2013-10-2 11:49
ใครมีประสบการณ์อย่างไร มาเล่าสู่กันฟังนะครับ เชิดชู ...

เห็นแต่บอกว่า ดีจริงดีจัง
ดีก๊าบวันนี้นั่งๆอยู่มีลาภมาให้3พัน
แต่ตอนนี้ละลายหมดแล้ว
ของๆตัวเองไม่เกิน7ร้อยที่เหลือรอเคลียมืดๆอีก
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Kiaturo เมื่อ 2013-10-3 21:07

หลังลงน้ำมันรู้สึกง่วงนอนมากๆ ง่วงบอกไม่ถูกครับ และก็ได้กลิ่นดอกไม้กับกลิ่นธูปในจมูก อยู่1วันครับ แล้วก็อันนี้อธิบายยากหน่อย คือบางทีเวลาเราอยู่คนเดียวปกติก็จะรู้สึกอยู่คนเดียว รอบๆตัวก็จะรู้ว่าว่างๆ แบบว่าเราอยู่คนเดียว แต่หลังลงน้ำมันแล้วรู้สึกรอบๆตัวนี่ไม่ว่าง รู้สึกรอบๆตัวมันมีบรรยากาศหรืออะไรสว่างๆอยู่รอบๆตัว แต่ไม่รู้สึกอึดอัดนะครับ กราบขอบพระคุณอาจารย์ เห็นอาจารย์เหนื่อยแล้วก็สงสารอาจารย์มากครับ จะตั้งใจรักษาสิ่งที่อาจารย์มอบให้สุดชีวิตครับ ให้สมกับความเหนื่อยยากของอาจารย์ครับ
       -----ดีใจที่ได้เป็นศิษย์มีครูครับ-----
Kiaturo ตอบกลับเมื่อ 2013-10-3 20:53
หลังลงน้ำมันรู้สึกง่วงนอนมากๆ ง่วงบอกไม่ถูกครับ แ ...

ยินดีและดีใจด้วยครับ ขอบคุณครับที่ร่วมแชร์

ใครที่ลงน้ำมันนะปัดตลอดไป แล้ว และมีความสามารถเขียนอะไรได้มากว่า.ดีจริงดีจัง

เรียนเชิญร่วมแชร์ครับ จะได้เป็นฐานข้อมูลเพื่อพัฒนาให้ดียิ่งๆขึ้นไปอีก ครับ

หลังจากลงน้ำมันแล้ว รู้สึกปวดเมื่อยตรงที่อาจารย์ให้ครับ เชื่อมั่นว่าการงาน ชีวิตความเป็นอยู่ดีขึ้น มีเงินเหลือเก็บมากขึ้น

w

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย oustayutt เมื่อ 2013-10-4 21:47

ณ.วันที่1ต.ค.56 คิดว่าจะไปหาอาจารย์ เลยวงวันที่ไว้ไม่รู้นึกยังไงโพส ลงLineไม่รู้ว่าจะพอเรียกเป็นปรสบการณ์ได้มั๊ย

ขออภัย! โพสต์นี้มีไฟล์แนบหรือรูปภาพที่ไม่ได้รับอนุญาตให้คุณเข้าถึง

คุณจำเป็นต้อง ลงชื่อเข้าใช้ เพื่อดาวน์โหลดหรือดูไฟล์แนบนี้ คุณยังไม่มีบัญชีใช่ไหม? ลงทะเบียน

x
สำหรับผมน็อคไปสองวันเลยหลังจากนั้นทำอะไรก็ดูง่ายขึ้นลื่นไหลดีที่คิดว่าไม่ได็ก็ได้ดั่งใจหวังทุกประการครับ
troop1411 ตอบกลับเมื่อ 2013-10-5 00:00
สำหรับผมน็อคไปสองวันเลยหลังจากนั้นทำอะไรก็ดูง่ายขึ ...

Nujeab ตอบกลับเมื่อ 2013-10-2 11:49
ใครมีประสบการณ์อย่างไร มาเล่าสู่กันฟังนะครับ เชิดชู ...

แล้ว..เจ้หนูเป็นอย่างไรบ้าง ขอรับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้