ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

คนพิเศษ

[คัดลอกลิงก์]
82#
 เจ้าของ| โพสต์ 2017-5-13 07:24 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
Nujeab ตอบกลับเมื่อ 2017-5-11 10:17
เมื่อคืนฝันว่าอาจารย์บ่นกับผม พี่เมธ วุ่น ให้ฟังว่า ...

เมื่อคืนฝันว่า
อาจารย์บ่นกับผม พี่เมธ วุ่น

ให้ฟังว่า..
จะรับใครเป็นศิษย์
คงต้องดูให้ละเอียดถี่ถ้วนดีๆ
ไม่งั้นแล้วจะต้องมา
คอยตามเช็ดตามกวาดภายหลัง
แบบนี้ ยุ่งวุ่นวายไปหมด
อาจารย์บ่นแบบอารมณ์เซ็งเบื่อสุดๆ

Sornpraram ตอบกลับเมื่อ 2017-5-13 07:24

85#
 เจ้าของ| โพสต์ 2017-5-15 10:14 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้

87#
 เจ้าของ| โพสต์ 2017-5-22 06:01 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้

ให้ฟังว่า..
จะรับใครเป็นศิษย์
คงต้องดูให้ละเอียดถี่ถ้วนดีๆ
ไม่งั้นแล้วจะต้องมา
คอยตามเช็ดตามกวาดภายหลัง
แบบนี้ ยุ่งวุ่นวายไปหมด
อาจารย์บ่นแบบอารมณ์เซ็งเบื่อสุดๆ

Sornpraram ตอบกลับเมื่อ 2017-5-22 06:01

89#
 เจ้าของ| โพสต์ 2017-5-23 08:04 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
"คนบางคน"
พบเจอแล้วก็ควรเฉยๆ
อย่าไปใส่ใจมากนัก
เพราะเขาไม่มีคุณธรรมความดีอะไร
ถึงแมัจะมีฐานะความรู้ดีสักปานใดก็ตาม

"คนบางคน"
พบเจอแล้วก็ควรทำใจปล่อยวางให้ได้
เพราะเขาเป็นคนที่เห็นแก่ตัว เห็นแก่ได้
ไม่รู้ว่าอะไรควรไม่ควร

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้