ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
ดู: 12383
ตอบกลับ: 49
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

กำหนดหน้าที่รับผิดชอบดูแลบอร์ดบ้านจอมพระ

[คัดลอกลิงก์]
วันที่ 1 กันยายน 2556

ตามที่ได้ประชุมหัวข้อเรื่อง การกำหนดหน้าที่รับผิดชอบดูแลบอร์ดบ้านจอมพระ กับอาจารย์และพี่น้อง คศช. ได้ผลสรุปและข้อตกลงดังนี้

สมาชิกที่ได้รับมอบหมายแต่งตั้งให้เป็นผู้ดูแลบอร์ดย่อยของเวปบ้านจอมพระ

1. เรื่องราวของ หลวงปู่ชื่น ติคญาโณ และวัตถุมงคลต่างๆ    ===> chakpetch

2. บูชาวัตถุมงคลหลวงปู่ชื่น ติคญาโณ   ===> พี่จ๊อ ติดต่อได้ตลอด Support แบบ 24x7 นะคร้าบบบ

3. บันทึกสุดยอดประสบการณ์     ===> Voon เรื่องประสบกา...ต้องยกให้เค้าคนนี้เลยครับ

4. โชว์วัตถุมงคล หลวงปู่ชื่น ติคญาโณ     ===> touch-578

5. สอบถามปัญหา และ ข้อสงสัย     ===> touch-578

6. ห้องเรียนวิชาอาถรรพ์เวทย์     ===> อาจารย์สรายุทธ

7. ข่าวสารความเคลื่อนไหวกิจกรรม คศช.     ===> Nujeab

8. พูดคุยตามประสา คศช.     ===> Nujeab

9. ห้องนั่งเล่น คศช. (ดูหนัง/ฟังเพลง สบายอารมณ์)     ===> AUD, morntanti

10. ร่วมประมูลวัตถุมงคล สมทบทุน "กองทุนติคญาโณ"    ===> chakpetch

11. ตำนานพระเกจิอาจารย์แห่งแดนสยาม     ===> Kit007

12. มรดกธรรม เส้นทางสู่ทางสงบในชีวิตและจิตใจ     ===> เฟม...zonya, ma-ii

13. ตำนาน เรื่องเล่า เกร็ดความรู้ เรื่องลี้ลับ     ===> oustayutt, AUD

14. มรดกขลัง หลากหลายเกจิอาจารย์     ===> oustayutt, AUD

15. มนต์คาถา แห่งดินแดนสุวรรณภูมิ     ===> รามเทพ

16. นครนาคราช   ===> สุวนาคา, AUD

17. สน. บ้านจอมพระ รับแจ้งปัญหาการใช้งาน   ===> chakpetch, Nujeab

ผู้ที่มีรายชื่อดังกล่าว ได้กำหนดหน้าที่รับผิดชอบไว้คร่าวๆดังต่อไปนี้

1. ดูแลตรวจสอบกระทู้และโพสต่างๆ แก้ไข ลบ ได้ตามความเหมาะสม
2. ตั้งกระทู้ตามที่ได้รับมอบหมายจากอาจารย์
3. ดูแลและลงเนื้อหาสาระต่างๆ
4. อื่นๆ ยังคิดไม่ออก...

ทั้งนี้ การโพสกระทู้ การลงเนื้อหาต่างๆ ไม่ได้จำกัดแค่ผู้ดูแลบอร์ด แต่พี่น้อง คศช. ทุกท่าน สามารถร่วมต่อเติมบ้านของหลวงปู่ได้ทุกคนทุกบอร์ดทุกกระทู้ได้เต็มที่ครับ โดยผู้ดูแลบอร์ดจะมีหน้าที่ช่วย Admin ในการดูแลตรวจสอบอีกที

จึงเรียนแจ้งมาให้ทราบโดยทั่วกัน ใครมีข้อคิดเห็นเสนอแนะได้ครับ

ส่วนผมขออาสาเป็นหน่วยข่าวกรอง สายลับจับผู้บิดเบือนข้อมูล
ตามนั้นครับ
รับทราบครับ จะพยายามทำให้ดีที่สุดครับ
มีต่อท้ายด้วย 5555
รับทราบ ครับ แต่ไงช่วย PM วิธีลง เพลง ลงclip ให้ด้วยนะ  ลืมหมดแล้ว....
จะพยายามเป็นผู้ช่วย พี่AUD  นะครับ ผมแค่ตัวช่วยไม่ใช่ตัวหลัก ...อิอิ
7#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-9-3 10:31 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
Reechin ตอบกลับเมื่อ 2013-9-2 21:05
ส่วนผมขออาสาเป็นหน่วยข่าวกรอง สายลับจับผู้บิดเบือน ...

เยี่ยมเลยครับ ศิษย์รุ่นใหม่จะได้มีภูมิคุ้มกัน
8#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-9-3 10:31 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
morntanti ตอบกลับเมื่อ 2013-9-2 23:14
รับทราบ ครับ แต่ไงช่วย PM วิธีลง เพลง ลงclip ให้ด้ว ...

ครับพี่มร เด๋วจัดทำคู่มือวิธีให้ครับ
9#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-9-3 10:33 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
voon ตอบกลับเมื่อ 2013-9-2 22:42

คุยกับวุ่นทีไร ไม่ออกทะเลก็ 18+ ตลอดเลย 555
voon ตอบกลับเมื่อ 2013-9-2 22:42

รอฟังประสบการณ์จากน้องวุ่น
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้