ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

>> ชัยมหานาถ ๒ สนองพระราชประสงค์แห่งองค์ ศรีราชาเวท <<

[คัดลอกลิงก์]
sritoy ตอบกลับเมื่อ 2015-10-22 12:10
ไม่รู้จะครบตอนไหน...

ทีละน้อยๆ เด๋วก็ได้ครบครับ
กลับมาแขวนบูชาแง้ว จิตใจนิ่งดีจัง
เจตนาดี พิธีดี มวลสารดี คนสร้างดี

ดีแท้ทั้งนอกใจ อย่าสงสัยครับ ดีทุกเนื้อ ข้อความมาถามผมส่วนตัว ผมตอบให้แบบส่วนรวม สุดยอดครับ อยู่ที่คอและโต๊ะทำงานเลย ตอนนี้
คุณแม่เพื่อนลูกชายผมเธอสนใจองค์พ่อที่ผมแนะนำเธอไปครับ ต้องรอฟังผลว่าเป็นเช่นไร
kruangbin ตอบกลับเมื่อ 2015-11-14 10:31
คุณแม่เพื่อนลูกชายผมเธอสนใจองค์พ่อที่ผมแนะนำเธอไปครับ ต้องรอฟังผลว่าเป็นเช่นไร

รอฟังด้วยคนครับ ผมบูชาท่านติดตัว ผลชัดเจนมากๆ

ยอดสร้าง บางองค์ยังไม่นับจำนวนที่แน่นอน

ขออภัย! โพสต์นี้มีไฟล์แนบหรือรูปภาพที่ไม่ได้รับอนุญาตให้คุณเข้าถึง

คุณจำเป็นต้อง ลงชื่อเข้าใช้ เพื่อดาวน์โหลดหรือดูไฟล์แนบนี้ คุณยังไม่มีบัญชีใช่ไหม? ลงทะเบียน

x
พระแสงขรรค์ชัยศรี
อาวุธอันเรืองฤทธานุภาพคู่พระหัตถ์พระเจ้าศรีชัยวรมัน
ไม่เคยมีอริศัตรูผู้ใดรอดชีวิต

จากพระแสงอาวุธนี้ได้เลยแม้แต่ผู้เดียว
เป็นที่ระย่อเดชแก่ศัตรูไปทั่วทั้งสุวรรณทวีป

เมื่อมาลงอยู่ในตะกรุด จะเกิดอะไรขึ้น...??!!

IMG_8046.jpg (111.08 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 0)
ดาวน์โหลด
2013-9-2 16:01 อัปโหลด

ผอกมวลสารเดียวกับรูปหล่อ โรยด้วยผงตะไบมีดหมอ
สร้างไว้เป็นเคล็ดวิชาไม่เกิน 40 ดอก

เป็นที่ระลึกให้แก่ผู้มาร่วมงานเทวาภิเษก
ชินชนะ

ขออภัย! โพสต์นี้มีไฟล์แนบหรือรูปภาพที่ไม่ได้รับอนุญาตให้คุณเข้าถึง

คุณจำเป็นต้อง ลงชื่อเข้าใช้ เพื่อดาวน์โหลดหรือดูไฟล์แนบนี้ คุณยังไม่มีบัญชีใช่ไหม? ลงทะเบียน

x
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้