ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

>> ชัยมหานาถ ๒ สนองพระราชประสงค์แห่งองค์ ศรีราชาเวท <<

[คัดลอกลิงก์]
Metha ตอบกลับเมื่อ 2015-5-20 08:37
9 นิ้ว..ก็ดีเหมือนกันครับ

ไม่มีที่จะตั้อง อยากได้แบบ  5นิ้ว
อาจซ้ำ แต่เพราะภูมิใจ งดงามเข้าขลัง องค์นี้บูชาที่โต๊ะทำงาน

ขออภัย! โพสต์นี้มีไฟล์แนบหรือรูปภาพที่ไม่ได้รับอนุญาตให้คุณเข้าถึง

คุณจำเป็นต้อง ลงชื่อเข้าใช้ เพื่อดาวน์โหลดหรือดูไฟล์แนบนี้ คุณยังไม่มีบัญชีใช่ไหม? ลงทะเบียน

x
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Reechin เมื่อ 2015-6-27 21:10

ขออำนาจแห่งพระบาทชัยวรมัน จงปกปักคุ้มครองทุกๆท่านครับ

ขออภัย! โพสต์นี้มีไฟล์แนบหรือรูปภาพที่ไม่ได้รับอนุญาตให้คุณเข้าถึง

คุณจำเป็นต้อง ลงชื่อเข้าใช้ เพื่อดาวน์โหลดหรือดูไฟล์แนบนี้ คุณยังไม่มีบัญชีใช่ไหม? ลงทะเบียน

x
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย thanakorn1 เมื่อ 2015-6-28 01:26

อยากได้แบบ9 นิ้วครับ หรือใหญ่กว่าก็ได้ชอบองค์พระใหญ่ๆ เวลาจัดวางแล้ว จัรู้สึกเหมือนว่าเรานั่งอยู่หน้าผู้ใหญ่ที่กวาดตาปกป้องได้
Pee ตอบกลับเมื่อ 2015-6-27 22:24
กะทำเหมือนกันครับ สวยครับ
เหรียญยันต์ยอดจักรวาล แขวนแล้วรูสึกดี จิตใจสงบมาก

อย่าลืมเอามาโชว์ครับ
องค์พ่อรุ่นนี้ ดีทั้งเจตนา ดีทั้งมวลสาร ดีทั้งพิธีการ ...ใครยังไม่เก็บรีบเก็บนะครับ....
ใช้ดีจึงบอกต่อ
Pee ตอบกลับเมื่อ 2015-6-29 01:34
เก็บจากพี่มร เด็ดช่อกริ่งมาแบ่งน้องๆนะ

แบ่งด้วยซักองค์
morntanti ตอบกลับเมื่อ 2015-6-29 00:36
องค์พ่อรุ่นนี้ ดีทั้งเจตนา ดีทั้งมวลสาร ดีทั้งพิธีการ ...ใครยังไม่เก็บรีบเก็บนะครับ....

ครับพี่มร หากจะเมตตาศิษย์น้องผู้นี้
morntanti ตอบกลับเมื่อ 2015-6-29 00:36

จริงครับ ดังนั้น จึงได้ทรงอิทธิคุณ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้