ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

>> ลูกอมสุวรรณมาลี เกสรดอกไม้ทอง 12 ชนิด <<

[คัดลอกลิงก์]
Nujeab ตอบกลับเมื่อ 2013-8-15 12:52
เจ๊นกมีสาวๆในสต๊อกเพียบ ก็คงไม่ต้องใช้  ...

ยังขึ้นชื่อว่าโสดยังต้องมีติดตัวไว้น่ะเจ๊หนู
อย่างเจ๊หนูอ่ะไม่ต้องใช้
bigbird ตอบกลับเมื่อ 2013-8-15 13:37
ยังขึ้นชื่อว่าโสดยังต้องมีติดตัวไว้น่ะเจ๊หนู
อย่า ...

ต้องใช้เวลาไปหาน้องใบเตย
Nujeab ตอบกลับเมื่อ 2013-8-15 14:00
ต้องใช้เวลาไปหาน้องใบเตย

จะฟ้องครูเจี๊ยบ ชิชะ
ยังไม่เคยมีวัตถุมงคลจำพวกลูกอมของหลวงปู่เลยสักชิ้น.... ที่สำคัญ วัตถุมงคลประเภทนี้ดูยากถ้าใครได้มาคงต้องศึกษาดีๆนะครับ  
Nujeab ตอบกลับเมื่อ 2013-8-14 11:25
นั่นมัน 7 ครับพี่เมธ ไปตรงไหนก็เจอ แต่ลูกอมนี่  ...

รอรอรอร และก็รอ ครับ
sritoy ตอบกลับเมื่อ 2013-8-14 20:41
ปีหน้าแต่งแน่

ปีหน้าพี่หมอจะแต่งอีกรอบหรอครับ
metha ตอบกลับเมื่อ 2013-8-16 08:05
ปีหน้าพี่หมอจะแต่งอีกรอบหรอครับ ...

อันนี้หมายถึงคุณน้องหนูครับ...
แต่งงานครั้งเดียวก็เกินพอครับ
sritoy ตอบกลับเมื่อ 2013-8-16 20:45
อันนี้หมายถึงคุณน้องหนูครับ...
แต่งงานครั้งเดียวก็เ ...

จัดไปตามคำขอน่ะครับพี่หนู
จ๊อ ตอบกลับเมื่อ 2013-8-5 17:50
เมื่อวันพฤหัสที่ผ่านมา คุณwindได้สัมผัสลูกอมเกสรว่าน ...

ผมไม่ได้มีพลังพิเศษหรือจิตสัมผัสอะไร แต่พี่จ๊อเอาออกมาให้เลือก สามสี่ลูก บอกให้เก็บเม็ดใหญ่ๆไว้ ผมหยิบขึ้นมาดูที่ละลููกๆ ก็ไปสะดุดกะลูกที่เอากลับมา ลูกนั้นเล็กกว่าคนอื่นเค้าแต่อยู่ดีๆก็ขนลุกขึ้นมาเองไม่รู้เหมือนกันมันเกิดอะไรขึ้น แต่ในใจอธิษฐานเอาว่าหลวงปู่จะให้เก็บลูกไหนก็ดลใจลูกด้วย แค่นั้นครับ  
wind ตอบกลับเมื่อ 2013-9-14 08:05
ผมไม่ได้มีพลังพิเศษหรือจิตสัมผัสอะไร แต่พี่จ๊อเอา ...

แต่อยู่ดีๆก็ขนลุกขึ้นมาเองไม่รู้เหมือนกันมันเกิดอะไรขึ้น

อาการแบบนี้เกิดขึ้นจริงๆครับ ขอยืนยัน
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้