ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ประสบการณ์ มนต์พระลักษณ์หน้าทอง ของอาจารย์สรายุทธ

[คัดลอกลิงก์]
สุดยอดเลยครับ
พระลักษณ์หน้าทอง
ุต่อไปภายหน้า ต้องเป็นที่แสวงหาของคนทั้งหลายแน่ครับ
เห็นแล้วก็เสียดาย
จองชุดกรรมการไม่ทันครับ
Metha ตอบกลับเมื่อ 2017-4-16 07:08
เห็นแล้วก็เสียดาย
จองชุดกรรมการไม่ทันครับ

เหมือนกันเลย เหอๆๆ
majoy ตอบกลับเมื่อ 2017-4-16 09:08
เหมือนกันเลย เหอๆๆ

ตะกรุดทองคำ

จะจัดยังหล่ะเสี่ย
พระลักษณ์ท่านดุมากนะครับ ของสูง บูชาให้ดีๆ และเหมาะสมกับกาลนะครับ ไม่ใส่ไปที่อโคจร
ยังไม่ได้เลี่ยมเลย
รอๆๆ ก่อนเลี่ยมเสร็จห้อยบูชาแน่นอน
สุดยอดประสบการณ์เลย...
วันนี้ห้อยบูชาเป็นวันแรกครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้