ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
ดู: 5080
ตอบกลับ: 27
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

พร้อมกันหรือยัง นับถอยหลังสู่ปีใหม่ 2560

[คัดลอกลิงก์]
กลับมาแล้วกับงานส่งท้ายปีเก่าต้อนรับปีใหม่ ของพวกเราเหล่ คศช.

ณ ดรีมเพลส  วันเสาร์ที่ 24 ธันวาคม 2559

กลับมาพร้อมหน้ากับ มาพบกับความอบอุ่นของครอบครัวเรา เมนูคาวหวาน เครื่องดื่ม ยกเว้นของมึนเมานะคร๊าบบบ

รายละเอียดและกำหนดการยังคงเหมือนเช่นเคย

1. ผู้เข้าร่วมงานมีค่าใช้จ่ายเล็กน้อยเป็นค่าอาหารและเครื่องดื่มต่างๆ คนละ 300 บาทถ้วน และเช่นเคย พิเศษสำหรับเด็กๆ มาฟรีครับ
2. หากใครสนใจจะร่วมจับรางวัลแลกเปลี่ยนกันตามธรรมเนียมปีใหม่ระหว่างพี่ๆ น้องๆ  ขอกำหนดมูลค่าขั้นต่ำเพื่อความเท่าเทียมที่ 500 บาทครับ (อันนี้ไม่บังคับตามความสมัครใจเหมือนเดิม)
3. งานเริ่มอย่างเป็นทางการประมาณ 18:00 น. แต่มาก่อนก็จะมานั่งคุยกันตามประสาพี่น้อง
4. และ และ และ ที่ขาดไม่ได้ คือ รางวัลพิเศษจากอาจารย์ของพวกเรา ส่วนจะเป็นอะไรนั้น ต้องรอลุ้น

งานนี้ห้ามพลาดด้วยประการทั้งปวง

ลงชื่อกันไว้เลยครับ จะได้เตรียมอาหารและเครื่องดื่มไว้ได้เพียงพอ

งานนี้กินอิ่ม สนุกสนาน แถมมีของที่ระลึกจากการจับรางวัล ติดไม้ติดมือกลับบ้านกันไป

เอ้า ใครจะไปยกมือขึ้น

ขออภัย! โพสต์นี้มีไฟล์แนบหรือรูปภาพที่ไม่ได้รับอนุญาตให้คุณเข้าถึง

คุณจำเป็นต้อง ลงชื่อเข้าใช้ เพื่อดาวน์โหลดหรือดูไฟล์แนบนี้ คุณยังไม่มีบัญชีใช่ไหม? ลงทะเบียน

x
ไปก๊าบขายของเสร็จตามไปก๊าบ
ลงชื่อไปด้วยครับ
ลงชื่อครับ
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-12-11 23:49 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ไปคร๊าบ
ลงชื่อครับ ไปด้วยๆ
ลงชื่อครับ
นิกับแอฟไปค่ะ
ของรางวัลปีนี้ ใครพลาดแล้วจะเสียดาย
ตี๋ลงชื่อครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้