ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

มีปัญหาเรื่องเงิน

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีพี่ๆน้องๆ คศช.ทุกๆท่านครับ คือคุณแม่ผมทำงานราชการ และเลี้ยงผมและน้องเพียงคนเดียว  แต่หลายปีมานี้. คุณแม่การเงินติดขัดมาก หนี้สินล้นตัว (ตัวผมตอนนี้ยังเรียนตำรวจอยู่ จะออกไปทำงานเสริมก็ไม่ได้) ไม่รู้จะช่วยท่านยังไง ได้แต่สวดมนต์ให้ครอบครัวดีขึ้น เลยอยากสอบถามว่า มีวัตถุมงคลชี้นไหนที่ช่วยปัญหาการเงินได้ครับ ขอความกรุณาพี่ๆน้องๆทุกท่านด้วยครับ
2#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-11-22 18:40 | ดูโพสต์ทั้งหมด
speed ตอบกลับเมื่อ 2015-11-21 22:24
ในความคิดเห็นของผมนะครับ ก่อนอื่นต้องลดรายจ่ายก่อน  ...

ขอบคุณครับผม
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-11-26 19:28 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณพี่ๆทุกท่านครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้