ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

งานครบรอบวันคล้ายวันเกิดอาจารย์สรายุทธ 29 มิ.ย. 2556

[คัดลอกลิงก์]
1#
โพสต์ 2013-6-30 08:32 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณครับ

ขอบคุณความรู้สึกดีดีที่เธอนั้นมีให้
ขอบคุณความห่วงใยที่เธอนั้นมีให้มา
ขอบคุณทุกสิ่งทุกช่วงเวลา ที่ทำให้ฉันดูมีค่า เมื่อมีเธอ

ขอบคุณความรักที่เธอนั้นมอบให้
ขอบคุณสำหรับกำลังใจที่เธอมีให้กันเสมอ
ขอบคุณสำหรับความอบอุ่นที่ได้จากแววตาเธอ
ตั้งแต่วันที่ฉันได้เจอ จนมีเธอทุกวันนี้เสมอมา

มากมายกว่าคำขอบคุณ
เพราะอบอุ่นเหลือเกิน กับรักที่เธอให้
ในวันนี้ฉันขอสัญญาด้วยหัวใจ
สักวันจะตอบแทนเธอให้ได้   อย่างที่เธอให้มา

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้