ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ไหว้ครู ครั้งที่ 6 วันที่ 21 มิย 58 ใครอยากทำไรกันบ้าง

[คัดลอกลิงก์]
มาร่วมลุ้นกิจกรรมของท่านผู้นำกันครับ ว่าเค้าจะทำได้สำเร็จหรือไม่ เป็นกำลังใจให้นะครับ
ทำอะไรพิเศษถวายหลวงปู่ชื่น กันดีครับ
รูปที่เอาขึ้นปกนี่สุดยอดมากเลยครับ ดูเข้มขลังได้บรรยากาศมากๆ
6#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-5-12 18:16 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
คนอื่นๆละครับ มีอะไรอยากทำถวายหลวงปู่ใน วันพิเศษ นี้บ้างครับ
รำถวายมือก็รับนะครับ
หรือใครจะรวมทีม สวดมนต์ ถวายก็ได้นะครับ
มาร่วมกิจกรรมด้วยนกันนะครับ
มิน่า เห็นลงfacebook มีเข้ายิมสงสัยเพื่อโชว์หุ่นงานไหว้ครูนี่เอง ....รอชมเช่นกัน ...หนุ่มจาวเหนือจะโชว์การควงไฟพื้นเมือง....
เยี่ยมเลยครับ ท่านผู้นำ รอชมครับ
กลับไปไม่ทันไหว้ครูปีนี้แน่นอน เป็นกำลังใจให้ทุกคนครับ พลาดเป็นปีแรก เสียใจสุดๆ แต่ด้วยหน้าที่การงาน
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้