ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
ดู: 27731
ตอบกลับ: 155
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ปาร์ตี้ปีใหม่ ต้อนรับปี 2558 มาพบปะ เฮฮา มีความสุขกัน ^^

[คัดลอกลิงก์]
เตรียมตัวให้พร้อมเพื่อพบกันอีกครั้ง

ทั้งอาหาร เครื่องดื่ม (No alcohol นะจ๊ะ ^^!)
ดนตรีเบาๆ และการจับรางวัลสุดระทึก ..!?!

งานจัดขึ้น ณ ดรีมเพลส

วันอาทิตที่ 21 ธันวาคม 2557
ที่นี่ ที่เดิม !!!

รายละเอียดและกำหนดการ

1. ผู้เข้าร่วมงานมีค่าใช้จ่ายเล็กๆ น้อย เพื่อเป็นค่าอาหาร และเครื่องดื่มต่างๆ
    คนละ 300 บาทถ้วน พิเศษ สำหรับเด็กๆ มาฟรีเลยนะจ๊ะ
2. หากใครสนใจจะร่วมจับรางวัลแลกเปลี่ยนกันตามธรรมเนียมปีใหม่ระหว่างพี่ๆ น้องๆ
    ขอกำหนดมูลค่าขั้นต่ำเพื่อความเท่าเทียมที่ 500 บาทครับ (อันนี้ไม่บังคับตามความสมัครใจเลยจ้าา)
3. งานเริ่มอย่างเป็นทางการประมาณ 18:00 น. มาก่อนก็ดีมานั่งคุยกันชิวๆ ครับ
4. สิ่งที่ทุกคนรอคอย มีแน่นอน รางวัลพิเศษจากอาจารย์อันเป็นที่รักและเคารพ
    ส่วนจะเป็นอะไรนั้นเดี๋ยวรู้เลยวันงานรับรองว่าคุ้มค่าการรอคอยแน่นอน

ใครจะมายกมื่อขึ้น...!?!
ลงชื่อเลยครับจะได้เตรียมอาหารและเครื่องดื่มไว้ได้เพียงพอ
ตามสโลแกนของสำนัก "ศิษนี่ไม่มีอด" ครับผม  

1. Taka
2. หมอน๊อบ
3. ต้อย
4. แอมป์
5. เจ๊นก
6. morntanti
7. Majoy
8. Troop1411
9. ฟลุ๊ก
10. Nu

11. JeaB

12. นิ
13. แอฟ
14. Wee
15. เอเบิ้ล
16. ออโต้
17. พี่จ๊อ
18. ฟลุ๊ค
19. LightGuardian
20. พี่ตี๋
21. พี่มาด
22. Kit007
23. chakpetch
24.
25.

...แล้วพบกันครับ ^^

ขออภัย! โพสต์นี้มีไฟล์แนบหรือรูปภาพที่ไม่ได้รับอนุญาตให้คุณเข้าถึง

คุณจำเป็นต้อง ลงชื่อเข้าใช้ เพื่อดาวน์โหลดหรือดูไฟล์แนบนี้ คุณยังไม่มีบัญชีใช่ไหม? ลงทะเบียน

x
21 เจอกันครับพี่น้อง คศช.

มาร่วมจับฉลากลุ้นรางวัล ใหญ่กันอีกครั้งครับ
ลุ้นรางวัลใหญ่
งานปีใหม่กับพี่ๆน้องๆปีแรกของผม ไม่พลาดแน่ๆครับ บอกเลยยยย ตื่นเต้นจิงๆ
7#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-12-7 18:57 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แล้วพบกันครับ
ต้อย กับแอม
(งานนี้ประกาศรางวัล และรับของที่ระลึก กิจกรรม ประกวดคลิป งานไหว้ครูที่ผ่านมาด้วยนะครับ ใครไม่มารับถือว่าสละสิทธิ์นะครับ)
ไปด้วยก๊าบแต่อาจจะเข้าดึกหน่อยซักสามทุ่มครึ่งนะก๊าบ
10#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-12-7 22:49 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้