ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
ดู: 22929
ตอบกลับ: 103
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ป่วยรักษาไม่หาย ขอคำแนะนำทุกท่านหน่อยครับ

[คัดลอกลิงก์]
1#
โพสต์ 2014-10-2 14:45 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอแนะนำอย่างนี้ครับ ถ้าเชื่อมั่นและศรัทธา เข้ามากราบหลวงปู่และปรึกษาอาจารย์สรายุทธที่สำนักครับ ถ้าหมอทางโลกช่วยไม่ได้ และเชื่อทางนี้ ก็มาลองกันซักตั้งครับ หลวงปู่และอาจารย์มีเมตตาและช่วยเหลือคนจริง และถ้าเป็นชาวพุทธ ก็อย่าลืมเรื่องของกรรมด้วยนะครับ ทุกอย่างเป็นเช่นนั้นเอง
2#
โพสต์ 2015-4-9 23:02 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ภคกรณ์ ตอบกลับเมื่อ 2015-4-9 20:48
ผมภคกรครับ ไปให้อาจารย์ช่วยและรดน้ำมนต์ครบ7ครั้งแล้ ...

ยินดีด้วยและขอให้หายเร็วๆครับ สิ่งที่คุณภคกรเล่ามาเป็นสิ่งที่ทุกคนที่มาสำนักรู้ดีครับ สำหรับผมแล้ว อาจารย์สรายุทธของจริงครับ ต้องมาสัมผัสด้วยตัวเองถึงจะรู้
3#
โพสต์ 2015-4-9 23:05 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ตถตา ตอบกลับเมื่อ 2015-4-9 23:02
ยินดีด้วยและขอให้หายเร็วๆครับ สิ่งที่คุณภคกรเล่าม ...

ขอเพิ่มเติมครับ ด้วยบารมีของหลวงปู่ชื่นและองค์พ่อชัยวรมันด้วยครับ ศรัทธามี คิดดี ทำดี ปฏิหารย์ย่อมเกิดได้
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้