ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

อยากได้ขุนแผนลป.ชื่น มีงบ 3000บ. ช่วยแนะนำทีครับ

[คัดลอกลิงก์]
1#
โพสต์ 2013-5-12 16:05 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ลองขุนแผนของอาจารย์สิครับ รอมะรุมมะตุ้ม 2 เนี่ย เจ๋งนะ งบประมาณเพียงพอและได้ของที่ดีจริงครับ หากไม่อยากรอ ก็หาขขุนแผนชมตลาดครับ ติดต่อเจ๊ได้เลยดีจรริง ตอนเพิร์ม+ฟันธง
2#
โพสต์ 2013-5-13 09:40 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ของทุกชิ้นที่อาจารย์สร้าง ใช้หัวใจ ใช้ความมุ่งมั่นในการสร้างครับ ไม่ใช่แบบเสกกล่อง เสกรถสิบล้อ ตามงานแบบที่เห็นทั่วไปครับ ไม่มีของหลวงปู่ก็ไม่ใช่ว่าจะไม่ขลังนะครับ ผมเองใส่พระอาถรรพ์ธมมาตั้งแต่เริ่มจนถึงทุกวันนี้ไม่เคยห่างกายครับ พระที่หลวงปู่สร้างผมกลับใส่น้อยกว่าด้วยซ้ำไป หากไม่ดีจริงคงไม่อยู่ติดกับตัวมาหลายปีแบบนี้หรอกครับ และก็เป็นพระที่เรียกว่าหนุนทุกอย่างในชีวิตผมเลยครับ
3#
โพสต์ 2013-5-13 21:20 | ดูโพสต์ทั้งหมด
majoy ตอบกลับเมื่อ 2013-5-13 21:12
ชอบคำนี้มากครับ อยากกด like ให้ซักร้อยหน

...

ไม่ต้องดูไกลเลยครับ ดูอย่างล๊อกเก็ตตาเรียก หรือล๊อกเก๊ตพระอัฎฐกรเทวราช ถ้าเป็นการสร้างพระทั่วไป จะไปปลุกเสกที่เขมรมั๊ย ใครที่จองไว้ที่มีไว้ในครอบครองบูชาโปรดรับรู้ไว้ว่าคุณได้รับของที่ดีสุด ๆ แล้ว ภูมิใจได้เลยมีของสุดยอดอยู่ในครอบครอง หากอาจารย์ไม่ได้ใช้หัวใจใช้่ความมุ่งมั่นเพื่อให้ลูกศิษย์ได้ของดี ๆ ก็คงไม่ต้องไปถึงที่นั่นหรอกครับ  
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้