ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ประสบการณ์ขุนแผนมะรุมมะตุ้มรุ่น2

[คัดลอกลิงก์]
1#
โพสต์ 2013-8-15 21:38 | ดูโพสต์ทั้งหมด
มะรุมมะตุ้มเนื้อว่านดอกทอง
ส่วนตัวที่ได้อาราธนาขึ้นคอ มาสักระยะนึง
เด่นๆไปทาง เมตตาจากคนรอบข้าง เจ้านาย ลูกค้า ลูกน้อง ใครเห็นก็จะเมตตาครับ

แต่เวลาที่เราออกเที่ยวหรือทำธุระอื่นๆ เดินไปเดินมา  ภาษาบ้านๆก็เรียกว่า เป็นที่สะดุดตากับสาวๆละครับ
แบบนี้ มีเสน่ห์ ติดตัวครับ
ประตูใจเปิดแล้วต่อจากนั้นก็เป็นเรื่องของความสามารถทางวาทะศิลป์แล้วล่ะครับ

พระท่านมาส่งแค่ประตูบ้านเท่านั้นนะครับ ^ ^
ใครโสด หาสาวคบหา ลองเช่าบูชาไปได้นะครับ
ส่วนตัวผม มีแฟนแล้ว ^ ^ (แต่ผมจะใช้สิทธิ์เมธ แทนละกันครับ พี่เมธยังโสด ไม่ต้องห่วงนะครับผมใช้สิทธิ์พี่เมธจีบสาวแทนแล้วครับ)
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้