ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
ดู: 14275
ตอบกลับ: 38
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

จะเช่าบูชาพระขุนแผนของหลวงปู่ชื่น ช่วยแนะนำทีครับ

[คัดลอกลิงก์]
1#
โพสต์ 2014-2-21 20:33 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ก่อนอื่นต้องทำความเข้าใจ ในพระขุนแผนของหลวงปู่กันก่อนนะคับ  
  ขุนแผนของท่าน แต่ละรุ่น มีลักษณะเฉพาะตัว. แตกต่างกันไป  ไม่ใช้มีแต่เมตตามหาเสน่ห์  เพียงอย่างเดียว  ยังให้ความคุ้มครอง. ปกปักรักษา แคล้วคลาด  ไม่พบไม่เจอ ไม่เจ็บตัวด้วย  ด้วยความคิดอันลึกซึ้งของหลวงปู่ท่าน พระเครื่องของท่าน ในแต่ละรุ่นจึงมีลักษณะที่โดดเด่นแตกต่างกันไป
  แต่สิ่งที่พระเครื่องของหลวงปู่ท่าน  และอาจารย์สร้างออกมา  เน้นที่ผู้ศรัทธา. นำไปใช้ในชีวิตประจำ  ต้องได้ผล. การงานไม่ติดขัด  ราบรื่น  ไปอยู่ทีแห่งไหน ก็มีคนคอยช่วยเหลือ  มีเมตตามหาเสน่ห์แก่ผู้พบเห็น  ใครเห็นก็อยากเข้ามาช่วยเหลือ  พูดคุย. แต่ทั้งนี้  ทั้งนั้นก็อยู่ที่ความศรัทธา  และการประพฤษ. ปฎิบัติตน ให้อยู่ในศีล ในธรรมด้วย  
  ลองค่อยๆศึกษาและเลือกที่เหมาะสมกับตัวเรา  ตามกระทู้เก่าๆดูนะคับ  ถ้าได้พระที่เป็นของแท้ๆ. รับรองไม่ผิดหวังแน่ๆ  ระวังของเสริมของยัดให้ดีๆ  หากไปหาเช่าจากที่อื่นๆ  พระเครื่องของหลวงปู่เน้นที่  ผู้นำไปอาราธณาใช้  เห็นผลเร็วคับ
  หากมีปัญหาหรือข้อสงสัยใดๆ. ก็สามารถสอบถามที่  พี่จ้อ หรือจะผ่านทางเว็ป. ก็ได้นะคับ. พี่ๆทั้งหลายยินดีตอบทุกข้อสงสัย. สำหรับผู้ที่รักและศรัทธาหลวงปู่ชื่นทุกท่านคับ   
2#
โพสต์ 2014-2-23 02:00 | ดูโพสต์ทั้งหมด
มีปัญหานิดหน่อยคับ  กำลังแก้ไขอยู่
3#
โพสต์ 2014-2-23 19:21 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ได้คับ. พี่จ้อนางฟ้าใจดี  ยินดีเสมอคับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้