ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ปาตี้ปีใหม่ คศช. คืนความสุขสู่ประชาชน ต้อนรับปี 2557 จ้าาาาา

[คัดลอกลิงก์]
11#
โพสต์ 2013-12-23 09:32 | ดูโพสต์ทั้งหมด
สวัสดีปีใหม่ 2557 ครับ ยินดีกับทุกท่านที่ได้รับของรางวัลจากอาจารย์ครับ
12#
โพสต์ 2013-12-23 12:00 | ดูโพสต์ทั้งหมด
นำภาพบรรยากาศเล็กๆน้อยๆมาฝากครับ

ตี๋ช่างไฟครับ ทีแรกผมก็ว่าจะช่วยนะ แต่มาคิดดูอีกที ชีวิตผมยังอีกยาวไกล ให้พี่ตี๋ทำดีกว่า 555

ใช้ของหมดอายุ 555

อาจารย์ช่วยด้วย

ขอบคุณพี่ตี๋ที่ประดับไฟ ลูกโบ่ง ฯลฯ ให้บรรยากาศในงาน น่ารัก สวยงาม แต่ก็อีกนั่นแหละ ใช้ของหมดอายุอีกแล้ว 555

ขออภัย! โพสต์นี้มีไฟล์แนบหรือรูปภาพที่ไม่ได้รับอนุญาตให้คุณเข้าถึง

คุณจำเป็นต้อง ลงชื่อเข้าใช้ เพื่อดาวน์โหลดหรือดูไฟล์แนบนี้ คุณยังไม่มีบัญชีใช่ไหม? ลงทะเบียน

x
13#
โพสต์ 2013-12-23 12:02 | ดูโพสต์ทั้งหมด
แผนกเตรียมของกิน ก็ใช้แรงงานพม่าครับ 555

ขออภัย! โพสต์นี้มีไฟล์แนบหรือรูปภาพที่ไม่ได้รับอนุญาตให้คุณเข้าถึง

คุณจำเป็นต้อง ลงชื่อเข้าใช้ เพื่อดาวน์โหลดหรือดูไฟล์แนบนี้ คุณยังไม่มีบัญชีใช่ไหม? ลงทะเบียน

x
14#
โพสต์ 2013-12-23 12:05 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ปิ้งย่างบริการโดย มาดซีฟู๊ด ใช้ของหมดอายุอีกแล้ว มีใครท้องเสียบ้างครับ

x
15#
โพสต์ 2013-12-23 12:09 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ท่านผู้นำก็ให้เกียรติชาว คศช. มาร่วมงานปีนี้ด้วย ท่ามกลางความงุนงงว่ามันเกิดอะไรขึ้น ? !#$*)%@$%&^+

ท่านผู้นำทักทายชาว คศช. ที่มาร่วมงานอย่างอบอุ่นเป็นกันเอง

x
16#
โพสต์ 2013-12-23 12:17 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ท่านผู้นำได้สาธิตวิธีการล้างหอยให้พี่เมธ เพื่อสุขภาพและสุขอนามัยที่ดี

หอยที่มีสุขภาพดี สดใหม่ มันต้องอย่างนี้ แลบๆ อ้าๆ อวบๆ

พี่เมธของเรายิ้มอย่างพึงพอใจ ที่ได้สำเร็จเคล็ดวิชาล้างหอย จากท่านผู้นำ โดยจะนำวิธีดังกล่าวไปใช้โดยเร็ว เยี่ยมๆๆๆ

หลังจากล้างหอยเรียบร้อยดีแล้ว พี่เมธก็มาจี่หอยในทันใด และในงานท่านผู้นำก็ได้โชว์ฝีมือในการยำหอย พี่เมธก็คอมเฟิร์มว่าอร่อยเหาะมากๆ นับว่าชาว คศช. โชคดียิ่งนัก ที่ไม่ท้องเสีย 555

x
17#
โพสต์ 2013-12-23 12:22 | ดูโพสต์ทั้งหมด
พี่มาดรักเด็กนะครับ อั๊มๆๆๆๆ

ข้างนอกมีกิจกรรม กินเบียร์ เชียร์บอล ขอบคุณพี่มาดสำหรับมุกฮาๆตลอดงาน

x
18#
โพสต์ 2013-12-23 12:30 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เก็บตกครับ กลัวน้องเพชรจะไม่มีรูปกับเค้า 555

x
19#
โพสต์ 2013-12-23 13:08 | ดูโพสต์ทั้งหมด
Sornpraram ตอบกลับเมื่อ 2013-12-23 13:04
ท่านผู้ นำ คิม จ้อง อึ๊บ
ทำไม ทำมืออูบ ๆ ส่อแววในสิ่ ...

ต้องหงายมือหรือคว่ำมือครับกัปตัน
20#
โพสต์ 2013-12-23 13:56 | ดูโพสต์ทั้งหมด
Sornpraram ตอบกลับเมื่อ 2013-12-23 13:45
ปกติ ตอนท่านผู้นำท่องอีสาน มือจะหงาย นะ ...

พร้อมกระดิกนิ้ว
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้